Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ili uwe maarufu ni lazima umzushie mtu kitu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chief m, May 28, 2011.

  1. c

    chief m Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam, nimefuatilia mwenendo wa siasa za sasa za africa na tanzania zinalenga zaidi watu kulipuana badala ya kujadili hoja kama ilivyo kuwa kwa wapigania uhuru walikuwa na agenda badala ya watu ama majina. Mnasemaje wadau
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Agenda yetu kuu ni kuondoa UMASIKINI.
    Kuna ubaya gani kuwajadili MAFISADI na Magamba ambao wanachangia kuongeza huo UMASIKINI na kusababisha hali zetu kuwa mbaya?
     
Loading...