Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ili upate mkopo chuo kikuu ni lazima ufunge account benk fulani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ABEL NESTORY, Oct 12, 2012.

  1. ABEL NESTORY

    ABEL NESTORY Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari zenu naomba mnisaidie je hivi ili upate mkopo katika chuo ni lazima ufungue account katika bank fulani? au je mikopo ya wanafunzi inawahi kuingia katika bank gani maana nimesikia watu wakisema kuwa ni lazima ufungue account katika bank fulani ndyo unapato mkopo haraka
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hapana ni bank yoyote ile. Ninachofahamu ni pesa zinatoka bodi ya mikopo zinakwenda direct chuo,na ndio chuo wanaingiza kwenye account za wanafunzi. Unless utaratibu uwe umebadilika. Ninachofahamu kwa experience yangu ndogo,mikopo inawai bank 2 ambazo ni NMB na CRDB.
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni CRDB au NBC wapo shapu bt crdb is better
     
  4. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    iyo ipo SAUT tu...account lazima iwe ya crdb
     
Loading...