Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ile ndege ya rais inapiga kazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freddy81, Oct 27, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF,
    Mimi lengo langu kuu ni kutaka kujua ile ndege ambayo Mr. Ben aliinunua wakati wa mwishomwisho wa utawala wake inafanya kazi au ndo hivyo ipo juu ya mawe? Kuna tetesi kuwa hiyo ndege haifanyi kazi..sina uhakika.
    Kama kuna mwana JF ajua kuhusu hili basi aliweke hadharani.
    Tujulishane basi kama ni bovu au zima.
    Na je? Jamaa akiwa zake katika sfari za kikazi huwa anaitumia?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nenda pale eapoti, utakuta imefunikwa na turubai. Sijawahi kuona ndege inayofanya kazi imefunikwa na turubai.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huwa inafanya kazi ! ila nina muda sijaiona huenda ipo kwenye matengenezo fulani ya kawaida!
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Najisikia kizungu zungu
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa Hiyo Itawasaidia Nini??
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Pino acha utani wewe,kwani hujaona magari mjini yanafunikwa turubai na yanachapa mzigo kama kawa,wanaifunika isije nyewa na kunguru,coz ipo very alergic na kinyesi chao,inaweza ota majipu ikinyewa na hao kunguru!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwani rais ni wa nini?
    Na anamsaidia nani?
    Mwisho utauliza hata familia ya rais itatusaidia nini..!

    Ngoja nikucheze:
    Anything about the president has got a country -attention!

    ...sa we endelea na viswali vyako...!
     
  8. Freddy81

    Freddy81 Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani na wewe utakuwa mmoja wao. kama unabisha futa usemi wako
     
  9. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imekuwa grounded. hatuwezi kuimaintain gharama ni kubwa sana.
     
  10. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hujui ni pesa zetu tunauliza? Na Kama ni bovu tununue nyingine au vipi
     
  11. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmeshadai ile Ndege ya Raisi Ben! sasa nini tena mnauliza hapa wakati dege ni la Ben na si lenu????Yesu Kristo alisema"Msinililie Mimi Bali Jililieni na families zenu" mmesahau hata maandiko??
    Tuacheni utani ndege ni ya BenJamin!
     
  12. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kawa tumepigwa changa la macho!!!!
     
  13. mponjoly

    mponjoly Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -ni jukwaa la uwazi, si vibaya kama mtu anataka kujua nini kuhusu "mali ya serikali", na ukilinganisha bei waliyoinunuia ni ghali hivyo je inafanya kazi au ndo pesa ilitupwa shimoni!!
    -pia hata kama mtu ana maswali ambayo ni pumba, ana uhuru wa kuuliza!!
     
  14. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aliyeanzisha hii thread hajadai kama ni ndege ya Tanzania... alidai Ndege ya Mkapa, so what?? ni ya mkapa! Just forget about It! Huna nguvu ya Kuidai Maana sidhani hata JK kaa alishawahi! Anyway Ni wazo Zuri tu.Vipi Zile Billioni 22 zilishapatikana? Teh Teh Teh!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,040
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Ule ulikuwa ni ufisadi mwingine wa fisadi Mkapa. Wakati amebakiza miezi mitatu kumaliza awamu yake anafanya maamuzi ya kununua ndege tena ndege yenyewe bomu. Maskini Tanzania!
     
Loading...