Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ile muvi ya Kova kumhusu yule chizi wa Kenya imeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mystery, Sep 10, 2012.

  1. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kamanda wa polisi wa kanda maalum ya kipolisi ya jiji la Dar, Suleiman Kova, alijitokeza mwezi wa saba mwaka huu na kulifahamisha Taifa kuwa wamemkamata mtu mmoja [chizi] toka Kenya, kuwa ndiye mtuhumiwa wa kumteka Dr Ulimboka, ambaye alidai wamemkamata kanisani Kawe kwa mchungaji Gwajima, ambako alienda huko kwa lemgo la kutubu, kutokana na tendo la kumteka Dr Ulimboka, Nakumbuka pia mtu huyo alifikishwa mahakamani Kisutu mara moja au mbili, kwa usiri mkubwa, kiasi ambacho hata waandishi mahiri, walishindwa kupata hata picha yake! Sasa baada ya mbunge Sugu kutamka bungeni kuwa ile muvi ya Kova imeshindwa kuuzika kwa wananchi, akamsihi Kova arejee studio ili akaandae Muvi nyingine mpya, na akaendelea kumsihi kuwa safari hii aandae Muvi nnzuri itakayouzika kwa wananchi. Tokea Sugu atoe tamko hilo, sijasikia tena mtuhumiwa huyo wa Dr Ulimboka akifikishwa mahakamani, sasa swali ninalomuuliza Kova, je amefuata ushauri wa Sugu, na hivi sasa yupo studio anaandaa Muvi mpya ya Ulimboka??!!
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda anafanya "Editing" baada ya Ulli kurudi
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Die natural death... lets await an see!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine ya nchi hii ni aibu sana
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    imekamilika ila wasambazaji wameigomea,!!
     
  6. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kwani ya jairo na zito kutuhumiwa rushwa yaliishia wapi? litapita tu hilo
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOVI Ime stop, kwani JAMBA(ULI) kafufuka!
     
Loading...