Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ile meli kubwa mlithi wa mv bukoba tuliyoahidiwa ziwa victoria vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MSEZA MKULU, Sep 5, 2011.

  1. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,331
    Likes Received: 3,254
    Trophy Points: 280
    Pamoja na mambo mengi yaliyowahi kuahidiwa hili la melikubwa zaidi ya mv bukoba ziwa victoria lilinifanya nitake kujua zaidi. Itawezekanaje wakati hata zile boti zilizopigiwa kerere enzi za magufuri hazija zaa matunda yoyote ktk safari za mz to bk.

    Jamani hata katika biblia nabii yeremia anasema, " kama umeshindana na hao waendao kwa miguu nao wamekushinda wawezaje kushinda katika mbio za farasi?"

    kama hawa jamaa meli ndogo tu ziliwashida ni kweli hii meli kubwa itawezekana kama mheshimiwa alivyo ahidi?
    Jamani hebu tupanuane mawazo katika hili
     
Loading...