Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ile kesi ya mauaji ya pale nyumba za mawaziri makumbusho imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TabletFellow, Jul 4, 2012.

  1. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu sorry kuuliza

    KUna waziri mmoja (wakati huo) mtoto wake aliua live na picha zikabandikwa, tena waliteka nyara kabla ya kuua.... nijuavyo mimi ile kesi ilihusisha dhuluma,

    Naomba mwenye updates jamani, kwani kuna kila dalili yule mama mhusika wa shughuli ile, anaendeleza dhuluma mno kama vile kule kuua kulichochea rasmi dhuluma
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Leta habari kamili kama huwezi kaa pembeni.
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si ndio maana nikauliza
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    'TF'!

    Hebu funguka! Unaweza ukawa uko kiukweli lakini haujafunguka full!

    Ilikuwaje hayo mauaji na ni mwaka gani,Tukumbushane hebu!
     
  5. M

    MtotoWaMandela Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TF hicho kijamaa nimekipenda sana ni CHADEMA kinamsukuma CCM.THX
     
Loading...