Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, ikulu imesha mjibu lema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jun 10, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Ule moto wa kujibu papo kwa papo wa kurugenzi ya mawasiliano ikulu umeishia wapi kwenye tuhuma alizomwaga Lema kujibu hotuba ya mkuu wa kaya?
    Kama kuna mwenye taarifa atujuze maana inawezekana safari hii imekuwa ngumu kumeza.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikulu huwa hawajibu vitu personal, wanajibu vitu vya kitaifa. Sasa lema yeye ameandika utumbo hata usio julikana sasa anataka wamjibu nn? Labda ww umjibu
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu Genius.
    Walipo jibu kwa haraka Lema alipo vuliwa ubunge ilikuwa inshu ya kitaifa?
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yes, ile ni issue ya kitaifa , waraka huu wa lema umekosa mwelekeo, ww km umeusoma ni mambo personal zaidi kati yake na jk
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wanajipanga,watakuja na ***** mwingine..jk ni janga la taifa..
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ukiona mtu mzima ka kaa kimya ujue kakubali alichemsha
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikulu haiwezi kujibu vitu personal ww
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Tuhuma za rais kuingilia maamuzi ya mahakama unaita ishu personal. Nyie wafuasi wa Nape mna matatizo.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hivi hapa Tanzania napo pana Ikulu?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    kwani ikulu ni nini?
     
  11. a

    adolay JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Yule jamaa amekuwa very popular, kufuatafuata kutazidi kuwamaliza na kutazidisha zaid umaarufu wake.

    Wanaweza kujibu tu endapo unahoja, Rweyemam na kikosi chake wanazidi kudhoofika maana jamii inaelevuka kutoka gizani, nasasa mbinu za kusafishana zinaelekea kukwama, kuficha madudu na matatizo ya watawala kwa kupitia habari maelezo au press release ni ukoloni na haikubaliki.

    Tupo katika kipindi cha mpito (transition period) mfano ni pale hata wabunge wa chama tawala walipopiga kura dhidi ya kutokuwa na imani na wzr mkuu.

    Niwazi wameanza kusoma alama za nyakati japokuwa si rahisi kwao kuukubali ukweli.

    Tunasubiri kuona wanavyotumia kodi zetu ovyo kupambana na mabadiliko, ukimdhibiti lema wanaibuka wengine wengi vichwa zaidi, ccm and its leadership should learn to accepts the reality and pave the way to others for exercution of what they think can uplift the nation.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Vipi ile ya yule jamaa alietumia jina la salma kikwete kutangaza harambee mbona ikulu ilijibu? mmmhhh haya
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilibahatika kuusoma,,,,,unamhusu jka kama rais na kwa mujibu wa Lema rasi ndo alihusika kwenye kesi kama mkuu wa Dola,,,,,,
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo mweehuuu,,,,anashindwa kuelewa kuwa lema alimuataki rais ndo kiranja wa taasisi ya urais,,,,,IKULU imeamua kukaa kimya maana haijielew
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ur not Genius ur Jinias BREINI
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo sawa,,,huenda washauri wamesema anyamaze,,,,
     
  17. J

    Joshua G Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GB hivi unalipwa kutetea au umejitolea. kama walipwa basi naombeni ccm na au system wakufute kazi, huna hoja kabisa. jamani wanaccm wenzagu ile tuhuma huwezi itetea kirahisi. kwa taarifa yako we mental brain vitu personal ya rais labda kuita jamaa waliocheza wote utotoni au shuleni wale nae mishikaki na wadanci kidogo in a private place na ulinzi ukiwepo. mambo mengi anakuwa restricted ili asiiiambishe yaasisi ya urais na skendo zote anakwepa.
    sasa maental brain rais anaambiwa "RAIS ALIINGILIA HUKUMU YA KESI YANGU" unasema ni personal. muhimili wa utawala unashutumiwa umeingilia muhimili wa mahakama,anaetuhumu ni mbunge na yeye anatoka muhimili wa bunge. anayetuhumiwa ndiye mkuu wa muhimili wa utawala,mkuu wa nchi,amiri jeshi mkuu ma mwenyekiti wa chama tawala. harafu mtu anasema ni personal issue. kuanzia leo naomba ujiite mental brain.
     
  18. J

    Joshua G Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mental brain wewe,
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ikulu imeishatoa maelezo kuhusu suala la Lema, Ikulu ina mambo mengi ya msingi ya kufanya ya kitaifa na kimataifa, kwa hiyo hawezi kila siku kuongelea suala dogo la Lema ambalo halina tija yoyote kwa taifa letu.
     
Loading...