Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ikitokea watu wakaoana kutoka humu si itakuwa balaa!

Discussion in 'Love Connect' started by M'Jr, Jul 23, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi honestly ikatokea watu wakakutana humu, wakawa wachumba humu, wakaoana humu, hiyo nyumba si itakuwa balaa tupu! Maana watakuwa na kila kitu kinafanana na mi nahisi kila mtu atakuwa analala na .......................chini ya mto
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hebu fafanua mkuu duh!
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unajua inasemekana kwenye mahusiano sio vizuri sana muwe very common kwenye mambo mengi wataalam wanasema hiyo relationship haiwezi ku work. Sasa humu wengi ni wale tunaoona mambo na kutafakari kwa kina na kujaribu kujenga hoja na kuitetea kwa kila hali, sasa kama ndio mke na mume si kila siku kutakuwa na ubishi usioisha maana hakuna atakayekuwa tayari ku give up
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    we nawe....nikupe taarifa usiyoijua.....nategemea kufunga ndoa hivi karibuni na mwanaJF mwezangu na kikao cha harusi ni leo wanakamati wakiwa ni JF members.....JF IS BEYOND KEYBOARDS bana
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Napita wakuu.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sio wote walio member wa Jf, wanashiriki ktk kujenga hoja mbalimbali wengine ni wafuatiliaji tu wa mijadala mbalimbali. Wapo wengi sana wamejuana na kupata wachumba humu humu na maisha yanaendelea. Inatakiwa ujue kuwa hapa ni ushindani wa hoja tu tukitoka hapa uwa ni marafiki wala hamna ugomvi.
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Preta mbona mie simo kwenye kamati? Inabidi na mi nitafute mchumba humu sasa
     
  8. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kweli bana inategemea jinsi gani mnavyopendana.
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kweli eeh? I need a mke from JF
     
  10. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si ungesema tu kwamba unatafuta mke, kuliko kuanzia mbaaaaaaaaaaali, au ulikuwa unajaribu zali?
     
  11. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Salaaaam kwenu nyote wandugu, nilikuwa napita tuu ila nitarudi tena baadaye........
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    karibu mwaya.....
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    urudi bwana....usipotee
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Everything has its own inception...... That was mine. Preta asante MWAYA...
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unataka kuolewa mara ngapi?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mara moja.......na ndio sasa
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh, kesi hiyooo....
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hee! Ngoja nikishafunga ndoa yangu ya jf nitajibu.
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Funga na mimi Husninyo
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mungu mkubwa. Wa ubani nyƶnga mkalia figo ushajitokeza.Kesho tuanze vikao. Ndoa mpwapwa.
     
Loading...