Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ikitokea jambo hili..... ni lazima mapenzi yavunjwe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Evelyn Salt, Oct 3, 2012.

  1. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari ya kweli....ninaongea on behalf ili kuiweka clear na ieleweke.
    " nimekuwa katika uhusiano na kijana mmoja kwa muda wa miaka 6 na sasa tuna mtoto ana miezi 6,wazazi wetu walikuwa marafiki kidole na pete,hivi karibuni imetokea ishu ambayo mama wa baba mtoto ameamua uhusiano wetu ufe hata ndugu wengine pia wanasupport huu uamuzi na hii ni kwa sababu inasemekana dada yangu pamoja na mama yangu wametembea na kaka wa baba mtoto wangu,....mi nampenda sana baba mtoto na sitaman tuachane.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    familia yenu ina pepo wangono kwa msaada zaidi tafuta kanisa mkaombewe au kama ni waislam mtafute sheikh kabla hatujawatafuta na kuitimiza sharia.
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ya INASEMEKANA mie huwa siyapi uzito! Hata kama ni kweli walikuwa na mahusiano inauhusiano gani na mapenzi yenu kuvunjika?Kama mume hana tatizo na anakupenda achana nao, endelea na maisha yako
     
  4. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    hata kusoma hujui?
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Fanya uamuzi mgumu, mshikilie wako na wala usimuachie
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hayo yanawahusu nini wewe na mwenzako?
    Kosa la mama yako na dada yako litumike kukuhukumu wewe?
    Kosa la kaka wa bwana ako litumike kumuhukumu bwana ako? endelezeni penzi lenu
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahahaaaaaaaaaaa_hata picha basi....lo!
     
  8. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    kwa yeye ni ngumu kumtolea mama ake ushahidi wa hivo ila jambo hilo ni la ukweli
     
  9. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    ma mkwe ndo hataki hata kusikia kishabembelezwa hadi basi
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    hata mi imenidissapoint kwakweli mtu kubebeshwa msalaba usio wake
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ata mie nasepa...maana inaelekea mama na watoto wote watakuwa wapenda dushelele sasa ya nini kugoja mpaka yakukute if u cn extricate urself from calamity thats abt to unfold
     
  12. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa mama na dada yako waliliwa na mmeo mtarajiwa sawa. Nyie kama mwapendana songeni mbele.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh pole eeeeh
     
  14. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ichukue hii Evelyn.
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngumu kumeza hapa..yaani dada na mama wa gf wangu watembee na baba mdogo wangu!!!..halaf bado mnaniambia niendelee na gf wangu?..hamwezi kuwa hamjalewa aiseee!!
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Avumilie tu, ukoo wenu si ndio ulivyo. Ndio maana hata juzi kati ulikuwa unasapoti yule binti anayembea na baba yake asamehewe, na nikatoa angalizo kuwa hata na wewe una elements hizo sasa leo umejileta mwenyewe.

    Haya mambo ya kuanduana hovyo kama mbuzi hayajifichi yakiwapo kwenye ukoo, hata kwa maongezi yenu tu wenye ufahamu wa vijitu corrupt tunawatambua.

    Cha kufanya na wewe tembea na baba yake, halafu mwambie mama mkwe wako atembee na baba yako, kisha wewe utembee na mjombaake hawara yako
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Watembezane wengine, uachane wewe?
    Wakati tayari una mtoto naye, na wewe inakuingia?

    Kwani hao wanaosema wao ni akina nani hapa duniani?

    Ukishikwa shikilia, ukibebwa kunja miguu, naona unataka buruza miguu yako ushushwe mgongoni
     
  18. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Endelea naye kuachana naye mbona AIHUSU BABU!!!!!!!!!!1
    Kama ni laana ingewapata hao waliochangia bwana mmoja (mama na dada yako)
    Hebu endelea kula maisha kwa raha zako.
     
  19. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    sio ba mdogo, wametembea na kaka ako
     
  20. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,622
    Trophy Points: 280
    a e i o u....hope umejua kusoma haya rudi kasome story afu uje upya,usirudie kukurupuka
     
Loading...