Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ikikutokea wewe utafanyaje?????!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Jan 31, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana wa familia ya JF mambo vipi?.Hii ni kwa jisia zote ME na KE.
    Mko chumbani usiku mmepumzika kila mmoja akiwa anamuahidi mwenzie ahadi tamu tamu juu ya kulitunza na kulienzi penzi lenu na ahadi nyingi za kufarijiana, pembeni yenu mezani mkiwa mmefungulia redio kwa sauti ya kadri na kipindi kilicho hewani kwa wakati huo ni cha LOVE NIGHT cha kutakiana njozi njema na kheri katika mahusiano ya mapenzi.Mkiwa mmelala japo si usingizi huku mmekumbatiana mara unasikia kwenye redio mtangazaji anasoma ujumbe wa fulani bin fulani wa sehemu fulani anafanya kazi katika kampuni/shirika fulani akisema namtakia njozi njema mpenzi/mchumba wangu fulani akiwa sehemu fulani namwambia nampenda sana mwezi wa 5 tutaitwa mke na mume.Kama ni wewe likikupata hilo utachukua uamuzi gani
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ....hamadi kibindoni bana, mwache atume salamu mpaka amalize kadi, miguu ishamuelekea huyo!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tutaendelea kulala na kufanya tulopanga
    asubuhi ndo tutaulizana ni nini kilichosemwa redioni
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . unampa hongera alafu kesho asubuhi unamwachia kiNOTE cha kumtakia kila la kheri na maisha ya ndoa yanayomsubiria.
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kongosho bwana!! You make ma day. nimeipenda hii.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata ka unampenda sana dearest??
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Michelle dear, hata kama unampenda, ikwa yeye hakupendi au hana mpango nawe kwa maisha ya baadae, mwache aende, si wako huyo. Bado unapaswa kumshukuru Mungu kwa wema aliokufanyia.
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inabidi nimuulize moyo wake yeye uko wapi maana kulala nae na kupeana ahadi kemkem haimaanishi anakupenda/unampenda bali ni matamanio ya miili yetu tu! Upendo upo hautafutwi, ukiitafuta matokeo yake ndo hayo mwenzio anasalimiwa redioni!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dearest kama nampenda na mimi napewa ahadi hewa na mwingine ndio huyo kashatangaziwa ndoa unadhani ntafanya nini?Bora kujiondoa kuliko kuondolewa aisee....maumivu yataisha mbele kwa mbale, labda anitafute kuniambia sio kweli kuna mtu anamvizngua na iwe hivyo kweli ndio ntamuelewa.
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he jf safi sana......hapo inabidi uuchune asubuhi ulianzishe
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Jino kwa jino!
    Palepale nitachukua cm yangu na kutuma ujumbe redioni nikimtakia njozi njema huyo niliye naye ili alotuma asikie na abadilishe mawazo ili mimi niendelee kufaidi. ..... HAINAGA MAKOMBO!
     
  12. K

    Kapoto New Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saida kalori aliimba mapenzi kizunguzungu!
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahah!
    Umenichekeshaje?
    Haki ya nani post zako huwa zinaniongezea afya lol!
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!kwa sasa siwezi sema nn nitafanya usiku huo,but naimajin hayo maumivu!
    Labda yakinikuta hope ni roho mtakatifu pekee atakayeniongoza nn cha kufanya!
     
  15. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nitaipasua kwanza redio kwa hasira na mengine yatafuata
     
  16. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili ni swali kwa walio singo. Bahati nzuri, mi nna aka 2 kwenye ndoa.
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    itabidi tu uendelee na maisha yako maan a hata ukisema ufanye nini mtu kaamua u cant force
     
  18. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutor B, BRAVOOO!!!! ubaya ubaya tu, kama jamaa anaigiza shauri yake, maana kuna mijitu midomo gundi mbele ya mademu, wanategemea vyombo na vipindi kama hivyo kuwapiga tafu!! Na siku hiyo kamilisha kazi kwa bidii na maarifa mpaka akulilie tena ndipo umkumbushe kuna mtu anakutakia njozi njema
     
  19. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie ni akina nani (hujafafanua) yawezekana ninyi wote ni (wapenzi) wezi wa mapenzi na mnapeana ahadi za uongo na anayetuma salamu za njozi njema ndiye MCHUMBA halisi wa mmoja wenu. Hii inawezekana.
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napasua redio, alafu namyonga kisha nasepa kusikojulika tena hapa hapa bongo mana wana intelijensia wako busy na chadema hawatanitafuta.
     
Loading...