Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu vc wa university of dsm ana watoto kweli....................?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by only83, Dec 14, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Kama ulishuhudia kauli ya VC wa University of Dar-es-salaam Profesa Mukandala wakati anaongea na vyombo vya habari kuhusu kuwafukuza wanafunzi takribani 40 na kitu unaweza kulia.Kauli zake ni za kinyama na ambazo haziwezi kutolewa na mtu mwenye watoto na anayeumia na shida za watu.Jamaa anaongea kwa hasira na kusema tutapeleka taarifa bodi ya mikopo na TCU ili watu hawa wasipate mikopo wala udahili chuo chochote cha umma...Hivi kwani wakipata udahili chuo kingine wewe unaumia nini? kama sio unyama na ukatili..ili siku moja uwakute watoto wamekuwa majambazi na wanateseka barabarani ufurahi au siyo,hivi hujui kuwa hawa ni vibaka unaowatengeneza mwenyewe na kuna siku watakukaba mtaani? Hvi kwanini unafanya unyama kwa watoto wa wakulima kwaajili ya kulinda maslahi ya mafisadi wachache? Ni mwanafunzi gani mjinga aanze vurugu bila sababu?

    VC Mukandala,tambua hao ni watoto wa wazazi kama wewe,sio watoto wa mawe!!!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mimi namfahamu katibu muhtasi wake. Tukichanga pesa mil. 5, tukimpatia na sumu inayoua haraka, atamwekea kwenye chai. Halafu Jason Bourne wa JF atafuta ushahidi, wewe unaonaje ushauri wangu?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mukandara sidhan kama amejiamulia,lazima litakua ni agizo toka juu
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ana watoto. Mimi nawafahamu wawili mapacha, very brightT
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmh,jaribio la kuua?
     
  6. K

    Kampini Senior Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuharibu daladala na cafeteria sidhani kama ilikuwa ndo njia pekee ya kuushinikiza uongozi wa Chuo. Mkandala ninayemfahamu ni Professor makini sana ambaye huwa anapokea hoja. Baadala ya kufanya uharibifu mali za watu binafsi vijana walitakiwa kugoma tu na kujenga hoja bila uharibifu kufanyika.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ndiyo!
    Nataka tuuwe, tena kifo cha sumu, ustaarabu wetu sijui utatufikisha wapi?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nadhani hili litakuwa fundisho. Good work prof.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    sema unataka kuua sio tuue. Hiyo ni dhamira yako mwenyewe.
     
  10. i

    ibontoko Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    UDSM acheni ujinga, ingieni darasani......MTAFUKUZWA WOTE SERIKALI HAINA HASARA......
    CHUO NI MAHALA PA KUSOMEA NA SIO PA MIGOMO ISIYO NA KICHWA WALA MIGUU.....
    GOOD JOB Prf. MKANDALA......................
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    bora anaetimuliwa akiwa anapambana kuliko we ulie disco udom.
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mnagoma gomeni pasipo kuharibu mali ama kupiga watu, si utaratibu wala ustaarabu wa migomo huo. Wengine zinakuwa ni bangi si mnamkumbuka yule aliyefia katika swimming pool kwenye ule mgomo wa kudai maji? Nasapoti migomo yenye kutetea maslahi ya wanyonge kama huu wa kudai mikopo.
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vipi Mtaendelea na Mgomo.? Au ndo mmefyata.
     
  14. B

    BARRY JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wanatumia maguvu kuharibu mali! Washamba wa wapi hawa, ngudu au buzilayombo?
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunajitengenezea katunisia ketu saaafi! soon katakuwa Mtunisia, na mziki wake utazidi ule wa waarabu wa tunisia. tusubiri utamu wake, maana nina hakika utaanzia huko huko dar, sisi huku ukerewe tutawasapoti tu kama kawaidai
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani Mkandala atakuwa amereceave order kutoka kwa mh.mzomewa!
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kauli za hasira na zisizo na utu nazipinga siku zote...hawa wahadhiri wa vuoni wangeuka kuendesha vyuo kisiasa ndio tatizo.Ila nachowaasa vijana wenzangu wakati wa migomo si vyema kuharibu mali za uma mnaharibu mantiki nzima ya mgomo na mtakaosa ushirikiano na jamii inayowazunguka
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkandala amefanya alichotumwa kufanya.ila me nina swali hivi kweli wanafunzi walikuwa wajinga kabisa kudai walichokuwa wadai au me sijajua lengo lao?me nadhani chuo hakikufikiria vzr.wangemsimamisha hata mwaka then adhabu ya kurudia chuo ingetosha yaani kurudia mwaka
     
  19. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ana watoto sema pale yupo kazini.............

    Hivi unajua adhabu ya treason ukikamatwa ndio maana wanaotaka kupindua nchi huwa wanaplan kabambe wasifail hilo jaribio.Sasa ndugu zangu wa UD ningekuwa mimi ningewafukuza wote na adhabu kali juu, mkiamua kugoma gomeni kwelikweli na vurugu mtindo mmoja sio mnagoma kuonekana mlitaka kugoma ili hata anarchists watawasaidia.
     
  20. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku wote wapo nyumbani, na huyo aliyekuwa anapambana aruhusiwi kusoma tena kwny vyuo vya umma..Sa nani mwenye unafuu?!
     
Loading...