Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu tapeli nae ameshinda?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zaklove, Nov 4, 2010.

  1. z

    zaklove Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi watu wa Kilwa mna mategemeo gani kumchagua murtaza mangungu?
    tapeli alieshindikana kwa kufanya mikorogo ya aina yote,kuanzia visa feki???????
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo sera ya ccm hiyo kuzoa mafisadi wote.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lwaitama: CCM IMEBADILIKA, SI ILE YA MWAL NYERERE, ILE ILIKUA YA WAFANYAKAZI NA WAKULIMA, HII NI YA WAFANYABIASHARA, WOTE WANAOITAKIA MEMA CCM, WAIPUMZISHE ILI IJIJENGE UPYA''

    sitaki kuwalaumu watanzania, siamini kama waTZ waliichagua ccm, kilichafanyika ridhiwani kinana and co knows
     
  4. z

    zaklove Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeshachoka kuona mafisadi na matapeli wanapewa nafasi serikalini, na baadhi ya watu kupeana vyeo kwa undugu na urafiki na watoto wao kunyanyasa raia wema kutumia vyeo vya baba zao,huyu murtaza katapeliwatu wengi sana hela zao kuwa anawatafutia visa za kwenda europe ameshapelekwa sana polisi leo hii ni mbunge wa ccm ataweza kweli kutete a haki za wananchi
     
  5. P

    Pattie Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hata huo ubunge katumia pesa za wananchi alizowatapeli kipindi cha nyuma kuchukua jimbo. Bt wor out God knows
     
  6. r

    realtz7 Senior Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushasema wa kilwa so hata ukiweka jiwe ukaliita ccm litashinda
     
  7. Kichapo13

    Kichapo13 Member

    #7
    Jun 25, 2015
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawaji kumuona hata siku moja akikosoa jambo lolote bungeni. Yeye kazi yake ni kusifia tu. Pengine hii ndiyo staili yake,lakini kwakweli inaboa!
     
Loading...