Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu Sheikh Chanel 10 anasema nini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MVUMBUZI, May 29, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kuna kipindi kinaendelea Chanel 10 nafikiri kimeanza saa 4. Huyu sheikh anathubutu kusema ni dini ya kiislam tu inayofikisha watu peponi na hakuna dini nyingine yyoyote inayoweza kumfikisha mtu peponi.

    Topic anayozungumzia ni "Misingi mitano ya kudumisha amani". Ila naona suala la ku compare dini kwamba hii ni sahii na hii siyo sahii amepotoka.

    Mwelekeo wa mahubiri yake ni kama katumwa na JK vile kwani huwezi kulazimisha kutii mamlaka blindly hata kama kiongozi hana busara wala hekima.
    Hapa anafundisha u-imla zaidi wakati sisi tunahitaji serikali na uongozi wa kidemokrasia zaidi.

    yuko very biased kwani kimwelekeo anaipiga vijembe CDM na kumfagilia JK.
     
  2. Firefox

    Firefox Senior Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hii thread sio jukwaa lake hili, ungeiweka habari mchanganyiko au siasa.
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni fikra finyu kudhani dini unayoiamini wewe ndo dini pekee ya ukweli.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..simlaumu ni fikra zake na imani yake vinamtuma! wewe ukiwa wa imani tofauti ukisikia hivyo bonyeza next ..endelea kutafuta channel nyingine!
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika dini yetu tumeambiwa kuwa peponi ni kuzimu,motoni au jehenamu.Neno peponi limetoholewa kutoka kwenye neno pepo.Nadhani wote tunaelewa kuwa pepo ni mashetani hivyo huyo shehe kama anasema kuwa dini pekee itakayowapelekawatu peponi ni Islam basi huku wengine tumeelewa kuwa wataenda motoni.
     
  6. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Anaeleza msimamo na mafundisho ya uislamu yalivyo.

    Hata ukristo ndivyo unavyo fundisha kuwa dini pekee itakayo mfikisha
    mtu mbinguni ni kuamini yesu ni mungu na mwana wa mungu.

    Thats y hawkubali mtu kubadili dini na kufuata dini nyingine. Ukutaka kuthiitisha hilo muulize padri yeyote
    unaye mjua kama atakubali kuwa uislamu ni sawa tu na ukristo basi abadili dini leo naye awe muislamu usikie majibu yake.
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    yah upo sawa jakamoyo dini zote zinaamini kua zipo sahihi zaidi ya jengine nafkiri aloanzisha post hii ana lake moyoni sjui watanzania tutaelimika lini
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ana matatizo yake huyo tena yeye ndiye atakayekuwa wa kwanza kwenza motoni
     
  9. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    That is not correct. Ukristu unafundisha Yesu ndiye njia pekee ya kwenda kwa Baba, lakini haufundishi ni lazima umwamini Yesu kwanza. Kwa Huruma yake, anaweza kuwapokea Mbinguni hata wale ambao hawakumfahamu. Kwa mfano, wale ambao wamekufa bila kusikia Injili ikihubiriwa wana kosa la kutomkubali Yesu?
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwanini mfuate sheik wakti kolani iliyo jaa shaka ipo, msome mtaalam wa jukwa la deen kwenye attachment. Kolani inasema hivi

     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Killer one
     
  12. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani alikulazimisha uamini hivyo?
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Allah mwe, sina hamu
     
  14. R

    Rushdie jr Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhh... Hilo neno pepon halijatoholewa kwenye neno pepo. Linatokana na neno la kiarabu jannah kwa tafsir ya bustan na makaz ya mbinguni ya watu wema
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Sasa aongee kama anaongea na Waisalam na siyo kusema eti hakuna dini nyingine itakayowafikisha peponi. Ni sawa mko Harusini kila mtu na mkewe kama waalikwa then couple moja ikasimama na kusema " ndoa yetu ndiyo ndoa sahihi nyingine zote feki" hivi how will you feel wakati upo na mkewo meza moja mkismile huku akiwa amevalia gauni jipya na wewe suti?.
     
  16. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ...Kama mimi nilivyofanya mkuu. kwa kweli alikuwa anaboa. Channel 10 inabidi wawe wana scan watu wanao present kwenye luninga yao, la sivyo watapoteza wapenzi
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kwanza maneno yake ni kweli alafu Ushasema ni Shekh "mkufunzi wa dini ya kiislamu" wewe ulitaka aseme vipi..?!!
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    Sina la kuoengezea Yesu keshaongea kuhusu watu kama ninyi "You fools!" (Jesus) Luke 11:40 , "You blind fools!" (Jesus) Mat 23:17 "How foolish you are" (Jesus) Luke 24:25
     
  19. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    achen kutetea din ya chama chenu nyinyi cdm
     
  20. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kwa hiyo ukiishafuata dini ya kiislam ni tiketi ya moja kwa moja kwenda peponi?kila muamba ngozi huvutia kwake.
     
Loading...