Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu ni binadamu au jini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, May 3, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Eti wewe unaonaje?

    BINADAMUAUJINI.jpg
     
  2. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    haya mambo ya kwa shigongo!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Siyo binadamu wala siyo jini.
    Bali ni picha ya mwanamke!
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Inawezekana ikawa kama ulivyouliza ila kwanini umeuliza hivyo? Sifa za mtu zinajulikana na sifa za jini ni zipi?
    Tuwekee sifa za jini alafu turudi kwa kujibu kama huyu ni mtu au jini!
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nimeuliza tu mkuu maana huo uzuri wake unanitia mashaka.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Haya bwana.
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    iasee huyo ni macho tu , uyo ni chaurembo na urembo ni macho - majini hayapo ivi
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii mutu ni mto ya kuotea mbali ni mzuri balaa yaani hana hata doa.. sijui huko chini kutakuwaje..
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    waarabu ama wahindi baadhi wapo hivyo,nenda DOHA ama DUBAI ni zaidi ya huyo
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu usi-judge uzuri wa kitabu kwa kuangalia cover yake ya juu. Huko ndani unaweza kukuta hamnamo kabisaa.
     
  11. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona wakawaida sana huyo binadamu. Nani alikuambia majini ndio mazuri sana? Mimi nimefundishwa kuwa Malaika ndiyo wazuri kuliko kitu kingine chochote na sio majini (mashetani), majini ni mabaya kwa sura na yanatisha sana na watoto wadogo na mbwa au mnyama yoyote akiyaona huwa wanalia.
     
  12. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    In principle,napinga wanawake kujirembaremba,kwa sababu huu ni udanganyifu,wanawake wanataka kujiremba ili wote waonekane wazuri,which is not true,which will cause human stock to deteriorate. Msichana anatakiwa kucheza netball,na siyo kujirembaremba.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Embu tumfunue huko chini tuone yukoje.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Acha masihara!!!
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    DUh! Ngoja wanawake waje tusikie maoni yao kuhusu hili.
     
  16. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni picha ya binadamu
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Great thinker huyu!!!
     
  18. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kutumia picha tu sio rahisi kujua.Ila inaelekea kuna tatizo fulani,kwa kuwa ni mzuri kupita kiasi halafu mavazi yake yanafanana na yale yanayotumiwa na majini.Labda ungetupa tabia zake ambazo sinashaka unazijua na ndio maana ukawa na wasiwasi, tungeweza kukushauri vizuri zaidi.Halafu ni vema ukatuambia uhusiano uliopo kati yako na yeye.
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Unapenda kufunua eeehh???niliona jana povu lilivo kutoka kene pic ya rihana! huna aibu ww dah!!
     
  20. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si majini pekee, hata binadamu wapo wenye sura nzuri. Huyu ni mka mwana wa mfalme wa Saudia -- nakumbuka nilisoma mahali.
     
Loading...