Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu mwanamke ana akili timamu kweli!!! ? Au bado ana utoto?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TONGINDI, Feb 11, 2012.

  1. T

    TONGINDI Senior Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau katika hili naomba maoni yenu, the scenario is like this, nilikuwa na mchumba wangu ambaye tulidumu kwa miaka 5, na actually last year ndo nilitaka kumlipia mahari ili tufungue maisha mapya ya ndoa, sasa nikiwa katika harakati za kuwahusisha wazazi nilipokea simu kutoka kwa mwanaume akinitaarifu niachane kabisa na hyo binti ambaye nilimwita mchumba wangu, nilishtuka sana lakini ili nipate ukweli nilijaribu kumu examine huyo dada, ktk hali isiyokuwa ya kawaida na ktk kubabaika alikiri madai ya huyo mwanaume na kusema kaishalipiwa hata mahari! Dah iliniuma sana lakini kama mwanaume ilibidi nikubaliane na hali halisi na kuanza maisha mapya kimapenzi, sasa kituko baada ya miezi kadhaa bila ya mawasiliano yule mwanamke akaanza kujipendekeza kwangu anapiga simu uck, mie sipokei anatuma sms eti bado anahitaji kampani yangu, eti hajisikii vzr asipokuwa na mimi, sasa mm nashindwa kumshangaa, hivi ana lengo gani mwanamke huyu is she of sound mind? Or may be she is insane, na ktk maisha yetu ya uchumba sijawahi kusex naye, labda tu romance,
    sasa wanajamii mna ushauri gani kwagu juu ya kibaka huyu?
     
  2. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi kesi ziko nyingi aisee!
    Mpotezee kbs
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,064
    Trophy Points: 280
    kumbe wanaume wa namna yako bado wapo duniani, miaka 5 hamjala tunda!

    Tatizo halitatuliwi kwa kulikimbia. Zungumza na huyo dada,mwambie hutaki mawasiliano nae.

    Mwisho, kumbuka mnapoachana hamuwi maadui!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha eti 'Kibaka' . .
    Mpotezee!!
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    atakuwa ana jini mahaba huyo!! bahati mbaya sheikh yahya katutoka ila sivyo ingebidi akatibiwe... Ila kiuhalisia ni mahusiano ya siku hizi ya vijana hayo, wake kwa waume... pole sana mkuu ila ni vizuri ukaanza mbele.... achana naye mana ni kimeo huyo..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ulikuwa mshika pembe?

    Yaani unafuga tu bila kunywa maziwa, no waonder!
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tongindi uko pande zipi? Mbona ka hyo scenario ni ka yangu coz hata mi mchumba wangu alikuwa na jamaa ambaye nilimkuta naye na kamfanyia ka wewe ulivyofanyiwa ila yeye mwenyewe alipima akaona I'm far better than him
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    fungua ukurasa mpya usonge mbele na maisha yako mzee, ushauri wa nini issue iko wazi hii?
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mapenz kweli kizungumkuti.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwanza mimi nakulaumu kukaa kipindi chote hujampanda kifuani. Kama tayari ameshatoka mikononi mwako huyo achana naye tafuta mwingine. Halafu ukishampata uache mambo ya kilokole muombe tunda akumegee hata kama chungwa we menya tu, hata ukiachwa machungu hamna
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Agriiiiiiiii......... miaka mi5 hujala mzigo!!! hufai ht kupewa ushauri ww.
    MAPROSOO.
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ndo maana alikutafutia sub, 5yrs mingi mno kwa mabinti wa sasa. Be a man of ur word! Ataelewa tu
     
  13. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Achana nae. Atakuchanganya tu akili upate kiharusi katika umri mdogo. Inawezekana roho inakuuma kwa sababu umeshamzoea n.k lakini piga moyo konde, dunia hii imejaa viumbe wengi wazuri wataokufanya hata usahahu sakata hili la sasa. Isitoshe, kuna magonjwa mazee siku hizi, na kwa mwendo huo wa ndoa huku, ndoa kule, lazima kuna mikasi ya pekupeku inaendelea.
    Lakini hilo la kukaa nae miaka mitano bila bila, bali maromance yanayomlowesha tu, ni haki yake kwenda kwingine akakaushwe umande.
    Usirudie tena kosa hilo kwingine.
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ab wee nae wafurahisha sana....miaka mitano ujalamba utamu sasa y 5 years bila kumuoaa?? huyu demu alikuona wewe mzushi tuu ndio maana akakubali kwa huyo mwengine. its ur fault kaka.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    5yrs.....huo ulikuwa ni uchumba halali au wa kujuana nyie tu? Nashindwa kuelewa.....
     
  16. T

    TONGINDI Senior Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushishangae miaka 5, issue ni kwmb mie nilikuwa lushoto afu yeye mwanza hivyo tulikuwa tunawasiliana, afu suala la uchumba mpaka utangaze BBC? 4 WHAT?
     
  17. T

    TONGINDI Senior Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks 4 ur advise, god bless u,
     
  18. T

    TONGINDI Senior Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna mdada ambaye ametendwa namkaribisha kwangu ili tuanzishe harakati za kimapinduzi,
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tafuta mwengine Mungu atakupa mwenye kheir na weye.
     
  20. T

    TONGINDI Senior Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks men, for ur duty of care, uniombeee nipate mapema kwa sasa nipo lonelykwani cwz kupata ndani ya jamii forum?
     
Loading...