Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu mwanajeshi ana umuhimu gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by TANMO, Feb 23, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Siamini kabisa kwamba yupo kwa sababu za kiusalama.
    Na kama yupo kwa sababu hizo basi alisha-prove failure
    Rejea tukio la Janngwani.
    1.jpg
    Hapa kabebeshwa mafaili kabisa, sasa likitokea la kutokea atalinda mafaili au atafanya kumuokoa Mkwere?
    Slim Abada Slim akiwa na Rais Kikwete.jpg
    kikwete_mbeya.jpg
    Hapa tena, marais wengine wote hawana walinzi nyuma yao, Mkwere tu...
    5.jpg
    View attachment 23714
    Hapa tumuweke kwenye kundi la viongozi au?
    Manake amejumuika kabisa na viongozi wa kitaifa na wame-form mstari kabisa.
    gal_48c0e54fd59fc.jpg
    Hapa sijui anatekeleza Protocala au analinda?
    JakayaMrishoKikwete1.jpg
    Hapa sijui analinda nini..
    Besides, ni mfupi zaidi ya Object yake, kiasi kwamba haoni mbele ya JK kuna nini. Sasa hapo atamlindaje?
    2.JPG
    Inawezekana yupo kwa ajili ya kubeba mafail ya Mkwere?
    Hayo mafaili yana uzito gani kiasi cha kumshinda Mkwere mwenyewe kubeba?
    Au, tumtofautishe vipi Mkwere na mamwinyi. Kuna hata clip niliona jamaa akimrekebishia koti Mkwere wakati Mkwere akimwaga upupu wake kwa waandishi wa habari... Inakera!!!

    Yaani kama ni utaratibu tu wameuweka, huyo jamaa anaharibu sana pozi..
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa... hii ritual ya magwanda ya kijani haina umuhimu wowote. bora wangemvalisha suti ya kawaida ya kiraia kama ilivyo kwa walinzi wa viongozi wengine
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, angalau mvuto ungekuwepo..
    Halafu waweke watu wanaofanana na walinzi kweli, vinginevyo wanaidhalilisha hii fani..
    Jamaa ana kitambi kuliko hata Mkwere!!!!!!!
     
  4. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ignorance is not an individual's fault. Wana JF mliopitia JKT nisaidieni huenda nimesahau, lakini nakumbuka mojawapo ya masomo ya nadharia yaliyokuwa yakifundishwa ni pamoja na mambo ya Intelligence (usalama wa taifa). Uwepo wa huyo mjeshi ni ishara tu kwamba dola ipo na siyo kwamba ndiye anayetegemewa kwa kila kitu katika ulinzi halisi wa Mkuu wa Nchi. Wenyewe wapo na huwezi kuwajua kwa kuangalia hivyo wajameni. Penye ukweli tuwe wawazi, ingekuwa hivyo basi viongozi wengi wangekuwa wanarestishwa in peace shaghalabaghala tu. Hiyo ni taaluma ya aina yake tulione hilo.
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya ndio matatizo ya kudesa ata mahali haitajiki ye atakariri anatakiwa awepo.
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Mimi nasema si vema rais kubeba mafaili yeye mwenyewe kama ulivyopendekeza hapo juu ila pia huyo mpambe asiwe mbeba mafaili, awepo mtu mwingine.

    Nimeona picha ya kwanza mpambe kama vile kasinzia, nadhani anachoka hivo ni vema wawe wanapokezana maana kama kila siku/mara namuona yeye tu katika upambe.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie rais wangu ni Slaa huyu mbona simjui !!!
     
  8. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kazi yake si ulinzi,ni mpambe.ni mambo ya kiitifaki tu ambayo nadhani yapo zaidi (au yamebaki) Africa zaidi
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Halafu mfupi...not handsome...yule wa Mkapa namkubali

    [​IMG]
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani yeye yupo kwa ajili ya kuuza sura??
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ana kazi ya kumlinda dhidi ya maadui ambao wanaweza kumdhuru rais,lakini si kumlinda dhidi ya magonjwa!!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sura ya nchi sio mkwere
     
  13. Amanda

    Amanda Senior Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safari umeniacha hoi, Kazi ipo
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ok! sasa huyo jamaa ni mwanajeshi wa JWTZ au mwana usalama wa UWT?
     
  15. A

    Aine JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee unatisha kwa kufuatilia, nahisi na wewe ni mwanajeshi, au nimekosea?
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo mjeshi kazi yake kubwa ni kuuza sura na kubeba hotuba za mkwere.
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naombeni mnisaidie kidogo, hivi mvuto wa sura ndio unalinda au ni nini? maana naona kama tunajichanganya! Na Mh. Raia tangu lini anabeba mafaili jamani hebu tuwe wazi, hebu nenda pale polisi ushuhudie IGP na Makamishna wake wanavyofungliwa milango na kubebewa bag zao. Si polisi tu, wapo wengi tu, sasa kwa Rais si zaidi jamani, hebu tuwe realistic katika mambo mengine bwana
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    TANMO.....samahani sana inaelekea wewe mwenyewe au jamaa yako wa karibu alikuwa akiwania nafasi hiyo na kuikosa....matokeo yake mwamwangushia kejeli...? mlikuwa wapi 6 yrs ndo muone sasa....?
    ENDELEA BABA TENA IKWEZEKANA BADILI NA SARE UVAE ZILE ZA YANGE YANGE...!
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kufanywa na wengi hakuhalalishi tendo....hoja ni kuwa ana umuhimu gani? Ndio swali la mtoa thread.....tumjibu
     
  20. A

    Aine JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    (Mpagama) ametusaidia kujua umuhimu wake hapo
    Ignorance is not an individual's fault. Wana JF mliopitia JKT nisaidieni huenda nimesahau, lakini nakumbuka mojawapo ya masomo ya nadharia yaliyokuwa yakifundishwa ni pamoja na mambo ya Intelligence (usalama wa taifa). Uwepo wa huyo mjeshi ni ishara tu kwamba dola ipo na siyo kwamba ndiye anayetegemewa kwa kila kitu katika ulinzi halisi wa Mkuu wa Nchi. Wenyewe wapo na huwezi kuwajua kwa kuangalia hivyo wajameni. Penye ukweli tuwe wawazi, ingekuwa hivyo basi viongozi wengi wangekuwa wanarestishwa in peace shaghalabaghala tu. Hiyo ni taaluma ya aina yake tulione hilo.<!-- google_ad_section_end -->
     
Loading...