Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu lady gaga, mnamuelewa jamani??

Discussion in 'Jamii Photos' started by - KILLUMINATI -, Jan 1, 2011.

  1. - KILLUMINATI -

    - KILLUMINATI - Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    ____________________________________
    [​IMG]

    _____________________________________
    [​IMG]

    HAPA NI KWENYE BRIT AWARDS, AMBAPO ALIJIACHIA WAZI HADI SEHEMU YAKE NYETI
    [​IMG]
     
  2. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo jembe la kazi babuu
    mi nudity kwenda mbele
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Anawapa watu wapendacho
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    We wamuona yuko sawa?
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    No Such thing as Bad Publicity....... Bora Lady Gaga anafanya hayo kwenye stage wengine wasipotokea kwenye media kwa siku kadhaa wanatembea bila chupi ili wapigwe picha au wengine wanatoa sex tapes zao ili watu wawaongelee....... Si unajua out of sight out of mind... mfano mzuri ni Britney; Katie Price (Jordan), Abi Titmus, Paris Hilton, etc
     
  6. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    niliwahi kusoma makala moja ikiwa inamzungumzia huyu dada kama ni illuminati/freemasons puppet. Unaweza kuona hiyo glove aliyoivaa mkono wa kulia na pia muonekano wake kwenye hiyo picha ya tatu. Angalia na hizi.

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG].
    [​IMG]

    <DL class="wp-caption aligncenter" id=attachment_2962 style="WIDTH: 410px"><DT class=wp-caption-dt>[​IMG] <DD class=wp-caption-dd></DD></DL>



    <DL class="wp-caption aligncenter" id=attachment_2965 style="WIDTH: 293px"><DT class=wp-caption-dt>[​IMG] <DD class=wp-caption-dd></DD></DL>


    [​IMG]
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukiwa unaamini kila unachokisoma basi muda si mrefu kichwa chako kitajaa hata mambo yasiyo na msingi..
    Siku zote mtu akiamua kuwa unique kwenye jamii basi huwa tunamtafsiri tofauti, sijui tuna matatizo gani..
    Hiyo ni lifestyle yake aliyojichagulia na wala haihusiani na kitu chochhote wala imani yeyote as long as yeye mwenyewe hajaweka wazi kuwa yuko hivyo.. Manake naona kila mtu maarufu sasa anaitwa mfuasi wa freemasons.......

    Ili iweje???????????????????????
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Stail yake ya kutafuta hela
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unataka tumuelewe Lady Gaga?
     
  10. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unafikiri angevaa sketi na blauzi kama wanawake wengine angekumbukwa na waliomuona? Hizo peculiarities ndio zinamfanya awe unforgettable. Hata wewe umeshaona picha hizi hutamsahau tena. Kumbuka Michael Jackson, Madonna, Prince etc wote walitumia muonekano ili kujipatia umaarufu!
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwe ila ana walakini.hata kama ni style....this is extreme!....ngoja tumpelekee vitenge apendeze kha!:A S-rap:
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee Umesema kweli lakini hujui kwamba mambo yote hapa chini ya Jua yanaanza kwanza kuunganishwa na Imani, unaweza kusema hapana mbona mm siyo lakini believe me kila unachokifanya lazima kiambatane na imani ili unachofanya kiwe na mahali pa kushikilia.... huwezi kwenda Posta bila kupanga kwenda posta, na ramani yote ukaifrem, na duka/ofisi unayoenda ukaiona... ndo hapo unachukua hatua kupanda daladala au kuwasha gari yako, sasa... katika dunia hii kila kitu kina pande mbili, Dice- head and Tail, ubaya na uzuri, mwnaume na mwanamke nk the list is endless But important (Might God Spirit and Evil Spirit) kwa hiyo kila lifestyle unayochagua lazima ibase either side!!

    Tafakari tena!!!
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Come on let's be honest,we both love it dont we!By the way what i dont love about her is her illuminati staff,and i'm having doughts about you,do you support ILLUMINATI??(kiluminati)
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Miye nahusudu nyimbo zake nyingi lakini behaviour yake sielewi kabisaaaa! Wiki chache zilizopita alikuwa Paris basi akazuka kwenye duka moja kali sana la vidudu/nguo za wanawake na blauzi na chupi tu!!!!!!!
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Anajua anachokifanya mwenzenu anaingiza mabilioni hapo
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
  17. g

    grandpa Senior Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Publicity sells na ndio anachotafuta aweze uza zaidi apate vijisenti
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu sina shaka na ulichokisema, ukifuatilia vyema maoni yangu hapo juu utaona kuwa nimejaribu kumweleza mdau kuwa tusiwe tunajilazimisha kuamini kuwa mtu ana-belong kwenye imani fulani wakati huyo mtu hajaweka wazi kuhusu hilo. Kwa mantiki hiyo basi, hii tabia iliyozuka ya kujadili watu maarufu kama wafuasi wa Freemasons sidhani kama inatupeleka popote....
     
  19. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good guy u see above, killuminati is banned,
    but just to help you [killuminati = kill illuminati] so it means he/she is against illuminati, find you will know more..
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi sijaona cha ajabu zaidi ya kwamba anataka awe unique kwa staili yake kama enzi za Madonna - the material girl
     
Loading...