Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu kamzidi huyu kimadaraka...........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jul 12, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Jamani naomba mwenye kufahamu anifahamishe. DC WA WILAYA YA HANDENI BW. MUHUNGO amepewa maagizo na kiongozi wa mbio za mwenge wa uhuru Kapteni HONESTI ERNEST MWANOSSA kufuatilia na kuwafikisha mahakamani wale wote waliohusika na ujenzi duni wa zahanati ya kijiji cha KWEINGOMA, sijajua hapa nani mwenye mamlaka zaidi ya mwingine.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo suala si mamlaka, bali ni nani anayefahamika sana kwa JK. Ulikuwa hujui kama JK anakufahamu na mnauswahiba sana unaweza mpa amri hata Waziri wa JMT na akaitekeleza?

    Utawala wako umepimwa nao umeonekana umepungua....
     
  3. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Ni upuuzi kuendelea kuiamini ccm
     
  4. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Yaani hata mimi nilishangaa sana wakati naangalia hiyo habari.
    Ni kama mtu anayesema, nitakusemea kwa baba! shauri yako!
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Kama kusemewa kwa baba kunaharibu mipango yako basi tekereza unachoambiwa bila kuchali nani anakueleza
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kiongozi wa mbio za mwenge ndo mkubwa kwa wakati huo anakimbiza mwenge, anakuwa ni kiongozi wa kitaifa na ndo maana anapewa heshima kukata kufungua au kuweka jiwe la msingi kwenye miradi kibao nchini kote lakini mwambie huyo mkuu wa wilaya kama ataweza kufungua mradi wowote nje ya wilaya yake.

    katika uhai wote wa mbio za mwenge kila wanapoenda ni ugeni wa kitaifa na ndo maana wanapokelewa na wanene wote wa mkoa/wilaya husika utafikiri ni Liwalo na liwe au mheshimiwa Dhaifu au yule mzee wa scissors.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    hicho cheo cha kiongozi wa mbio za mwenge kipo ktk katiba ya jamhuri?au ni cheo ndani ya ccm?
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi sijui kama hicho cheo kipo kwenye katiba lakini kumbuka mwenge wa uhuru ni alama mojawapo ya taifa letu na alama za taifa mara nyingi huheshimiwa sasa kwa nini kiongozi anayetembeza hiyo alama asiheshimiwe?
     
  9. h

    haf2006 Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni udhaifu katika serikali ya tanzania tu, duniani kote. kwa sabababu kiongozi wa mbio za mwenge hakupewa mamlaka ya kuwajibisha bali kufungua miradi atakayoikuta maeneo husika bila kujali ubora ikiwa ni pamoja na kuwafikishia wananchi ujumbe wa Mbio za mwenge. Sasa swali la kujiuliza yeye(mbio za mwenge) ni mtaalamu wa kila kitu au kapewa wataalamu wa kuzunguka nao? Nitashangaa kuona huyo mkuu wa wilaya akiweweseka kwa kauli ya huyo Dogo mkimbiza mwenge. Dogo mkimbiza mwenge ameenda nje ya mada/lengo.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unashangaa swala mwenye njaa akimfukuza simba porini?
    ndipo tulipofika kama taifa na uzuri vyeo vyote hutaviona baada ya katiba nusumpya.
     
  11. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Huko ni kutoongozwa na taratibu na kanuni bali na watu. Tunahitaji uongozi kama taasisi na sio watu. Yaani chain of command should be clear!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jamhuri ya chama inatumikiwa
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Theoretically, YES, but practically, what you are saying is not in TZ
     
  14. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    It can be in Tanzania if we will change the corrupted system of running government
     
Loading...