Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu jamaa ni mzima kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Venant Ben, Jan 14, 2011.

  1. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naomba kuuliza,maana kwa mtazamo wangu nahisi huyu jamaa anamatatizo fulani,umri,matendo na maneno yake haviendani kiabisa!!
     

    Attached Files:

  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahaa naona ananyatia pilau, Makamba bwana.:tongue:
     
  3. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena anaonekana anauchu sana
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sina la kusema maana mleta mada hajasema tujadiri nini. Kunyatia birian ni kila mtu ananyatia wakt ukifika, kusikiliza hotuma sote twafanza, sasa weye wataka tujadiri nini hapa, leta hoja tafadhari.
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ujue angejigundua kipaji chake mapema jamaa anafit sana kuwa religous commedian ka mchungaji au shekhe flani.cheki alivyo kikitukokituko.duh?kweli wounders never seeze on earth.
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makamba ana akili sana jamani mwacheni maana ndiye anayechangia kwenye mageuzi mnayoyaona sasa. Amefanikiwa kuwakorogo ndani ya CCM, ameweza kutamka vitu vyake binafsi kwa mawazo yake na watu tumeyataja kama mawazo ya chama na hivyo chama kudharaulika sana hata na watoto wa std VII
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nasikia anategemea kujiuzuru ukatibu mkuu wa ccm siku chache zijazo baada ya kuikoroga sana. Kuondoka kwake kutaanziasha mageuzi ndani ya ccm
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si mzima alishazeeeka kila kiungo mpaka akili ila ndio hivyo kibongobongo
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh:Cry::Cry:
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    disco joker
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...