Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu hayati Sokoine ndo nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 15, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawasilisha
    hivi walio kuwa wamezaliwa enzi hizo huyu alikuwa ni kiongozi wa aina gani? Na nin nin chanzo chz kifo chake make huwa nasikia meengi juu ya yeye na hayati karume ?????
    Mwenye chochote greater thinkes
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,117
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hata mimi sijui.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Edward Moringe Sokoine, alikuwa Waziri Mkuu wa Tanzania kuanzia Februari 13, 1977 mpaka Novembe 1980, alikuja kuchaguliwa tena kuwa Waziri Mkuu Februari 24 1983 mpaka April 12 1984, alipofariki kwa ajali ya gari, akiwa na umri wa miaka 45.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hebu tembelea hizi sites

    Edward Sokoine - Wikipedia, the free encyclopedia

    Edward Sokoine - Wikipedia, kamusi elezo huru

    edward moringe sokoine - Google Search

    Hivi siyo wewe uliyeuliza kuhusu Marehemu Gen Kyaro kuwa hujui ni nani na alifanya nini katika TZ?

    Nakushauri ujaribu kutumia google search kupata taarifa za watu muhimu unaokuwa umewasikia na kama kuna kitu zaidi ndiyo unaweza kuleta jamvini kupata maelezo zaidi. Ila kuuliza kama hivi ukionesha kuwa hujui kitu kuhusu watu muhimu kwa Tanzania kama hawa kunaweza kutoa picha mbaya kwa upande wako!
     
  6. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watanzania bwana!swali juu swali badala ya kujibu.
     
  7. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasnte bro lakin nilitaka kujua cha ziadia kutoka kwa mtu huyu pengne ambcho kilisahauliwa kuandikwa kwenye goegle kutoka kwa greater thinker wa JF
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kumbe ina maana unajua isipokuwa unapima vichwa vya Watu wengine vipo namuna gani!!!!!!!!!!


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kipi cha ziada ulitegemea ?! Watoto, mali, elimu, mke/wake ? Jitambue na uliza huku ukifahamu humu wanaingia watu wenye ufahamu mkubwa, hivyo maswali ya ki st. academic sch. ni kero !.
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,871
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Huyu Sokoine ndiye aliyeanzisha dala dala. Kulipokuwa na matatizo ya usafiri,akaamka siku moja akasema,''Naruhusu watu binafsi kuagiza magari kuanzisha safari ya usafiri dar''
    Alikuwa ni kiongozi mwadilifu,kiongozi ambaye watu wanakubaliana kwamba alikuwa mwadilifu mwenye bidii ya kazi,efficient;naweza kutoa mfano kwa viongozi wa sasa,nikasema kwamba alikuwa kama Kingunge Ngombale Mwiru au sijui nani mwingine,lakini hilo ni jambo ambalo linaweza kuanzisha ubishi. Tuseme kwamba angewepo hai sasa hivi angemrithi Kikwete.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mmoja ya watu waliosaidia kuifanya Tanzania iwe maskini wa kutupwa na wa mwisho duniani wakiongozwa na Nyerere.
     
  12. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hizo ndiyo shule zilizofutiwa matokeo? watu wengine hamuwezi kuficha chuki zenu?
     
  13. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ki vip? Funguka zaidi
     
  14. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mkuu hii ndo michngo bhana thank you
     
  15. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunakumbushana kidogo kabla ya kuanza dalala, wakati uda umezidiwa aliruhusu mabasi ya mashirika ya umma baada ya kuwafikisha wafanyakazi maofisini na baada ya kuwatoa jioni yabebe wananchi wa kawaida, baada ya hapo ikaja ruhusa kwa mabasi ya watu binafsi. Wahujumu uchumi walitupa mali baharini kama ilivyokuwa wakati wa mrema majambazi kusalimisha silaha wenyewe. Alikuwa hasafiri kwa ndege kutoka bungeni dodoma alikuwa akisafiri kwa gari na ndiyo iliyochukua uhai wake.
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hawa hawafutiwi matokeo na hupata udhaminii 100% . Hawafundishwi uzalendo na hutayarishwa kuwa 'class' !
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280


    INAUMA!!! iko wapi??
     
  18. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180


    Mimi nadhani umewafananisha.

    Je, unakumbuka harakati zake kipindi kile cha Mwaka mmoja tu alipokuwa Waziri Mkuu kabla ya kifo??? Jinsi alivyopambana na UFISADI, UHUJUMU UCHUMI,RUSHWA.

    NDUGU UKISEMA ALILETA UMASIKINI HUENDA UNAONGEA KUTOKANA NA MANENO YA VIJIWENI LAKINI NAOMBA WEKA UTHIBITISHO / USHAHIDI WA KAULI YAKO.

    Huyu angelikuwepo au kuweza kutawala zaidinafasi ya PM wa Tanzania; mianya ya Umasikini na hali ngumu ya uchumi iliyopo sasa huenda ingelikuwa kwa kasi ndogo.

    Lakini sasa umasikini wa Mtanzania unaongezeka kwa HALI ZAIDI, NGUVU ZAIDI NA KASI ZAIDI

    Mwenyezi Mungu aiweke Roho Yake Hayati Sokoine Mahali pema Peponi.... AMEN.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  19. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Haaahhhhh!!!!

    Ndugu Waberoya; utanivunja Mbavu zangu kwa kicheko. Kwani kama unavyoniona hapa nimebaki Mifupa mitupu; MAISHA MAGUMU... IMENIUMA SANAAAA!!!! HADI NIMEKUWA MIFUPA. lakini cha ajabu tunaambiwa "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA"

    Sasa napenda kuwa nabii Mtarajiwa nikitabiri kuwa "TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA, TUANDAE KABURI LAKE MWAKA 2015



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    ha ha ha!! nimekupata

    Kweli inauma sana kudanganywa kila siku...

    inauma!!
     
Loading...