Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu Cisco mbona hayupo kituoni kwake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Nov 27, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hayuko kwenye kituo chake cha kazi kazi? au JK kaamua kubadili mawazo ?

    Hapa yuko na JK UGANDA juzi

    [​IMG]



    hapa ni London:

    [​IMG]


    kwenye Party

    [​IMG]




    lakini katika picha zote picha hii inaeleza mengi sana kuhusu hawa ma swahiba na sijui kwa nini bosi kaamua kumuondoa jamaa yake kazini

    [​IMG]
     
  2. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2007
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nasikia kuna mkutano wa mabalozi wote wanaowakilisha Tanzania nje. Mkutano huo utafanyika Zanzibar baada ya wiki ya kwanza au ya pili ya Desemba. Ukizingatia naye anatakiwa na kwa kuwa hajaapishwa rasmi basi nafikiri ni mambo yanayomchelesha.
     
  3. K

    Kafara JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2007
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mambo mengi tuu ambayo yanaweza yakawa sababu balozi cisco kutokuwa kituo cha kazi. sina hakika kama ameisha apishwa kama bado yaweza kuwa sababu. pili kama ilivyoezwa hapo juu kwamba yawezekana anangojea kikao hicho cha mabalozi cha zanzibar. tatu inawezekana tarehe aliyopangiwa tarehe ya kuwakilisha hati za uwakilishi kwa mwenyeji wake (waziri mkuu/rais) huko malaysia ipo mbali hivyo hawezi kwenda na kuzubaa tu. nne yawezekana kabisa makazi yake huko malaysia hayajakamilika hivyo hawezi kwenda ishi hoteli (gharama). n.k, n.k

    hiyo picha ya london ni ya lini? mbona anaonekana bwm na sio muungwana? nauliza tu
     
  4. C

    Chuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2007
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna UMUHIM wa kujua hili la CISCO? muda huu? linatusaidia sie au.....
     
Loading...