Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu celebu wa Bongo yu wapi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 10, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaenda kwao India.
     
  3. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yupo gheto kwa MH.KINEGA SUGU
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi sijamskia wala kumuona siku nyingi. mara ya mwisho nilimuona pande zile za nyumbani lounge kwa gadner mwaka jana kwenye mwezi wa nne au tano
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yupo calfonia kwa obama:
    source facebook a/c yake
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usiamini sana mkuu mitandao ya kijamii..
     
  7. client3

    client3 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mbona hii picha (hapo ulipoichomoa) ina maelezo ni wapi alipo
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umbea tu unamsumbua. . . .
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hata wewe da Lizzy unanipiga kijembe namna hii asante kwa kuwa nakuheshimu, sorry kama nimekukwaza my bad!
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu naye ni Celebrity??
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Anasikilizia upepo baada kubwaga magamba.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hivi huyu si ni mmama mtu mzima,mm mwenyewe hapa niliposiwezi acha tumbo wazi namna hii japo bado kigori.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    mwacheni SUGU afaidi
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni nani huyu?
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Ikesha naona paja la kushoto ni dogo kuliko la kulia.................
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii ndo status ya Jaffarai huko facebook, ambayo mpaka sasa ina comments 217 toka kwa washabiki wake...



    Jaffarai Jaffarhymes


    'nimeachana na shyrose bhanji (kicheche mzee) baada ya kugundua km anatoka kimapenzi na mr 2... ni aibu sana kwa mwanamke mwenye miaka 42 kua kicheche kiac hicho!!!! nilitegemea mtu km mr 2 angeanza kufanya harakati ktk mziki wetu lkn harakati zake zimehamia kwenya mapenzi na madem wa wasanii wenzake... ni aibu kubwa sana'






    Jaffarai pia alihojiwa na clouds fm radio haya ndio aliyoyasema


    Jaffarai Azungumza Na 255 ya CloudsFM kuhusu kuachana na Shy-rose... Sikiliza Hapa - GongaMx
    [h=2]Hii ndo status ya Jaffarai huko facebook, ambayo mpaka sasa ina comments 217 toka kwa washabiki wake...[/h]
    Jaffarai Jaffarhymes
    'nimeachana na shyrose bhanji (kicheche mzee) baada ya kugundua km anatoka kimapenzi na mr 2... ni aibu sana kwa mwanamke mwenye miaka 42 kua kicheche kiac hicho!!!! nilitegemea mtu km mr 2 angeanza kufanya harakati ktk mziki wetu lkn harakati zake zimehamia kwenya mapenzi na madem wa wasanii wenzake... ni aibu kubwa sana'


    Jaffarai pia alihojiwa na clouds fm radio haya ndio aliyoyasema
    Jaffarai Azungumza Na 255 ya CloudsFM kuhusu kuachana na Shy-rose... Sikiliza Hapa - GongaMx
    [h=2]Hii ndo status ya Jaffarai huko facebook, ambayo mpaka sasa ina comments 217 toka kwa washabiki wake...[/h]
    Jaffarai Jaffarhymes
    'nimeachana na shyrose bhanji (kicheche mzee) baada ya kugundua km anatoka kimapenzi na mr 2... ni aibu sana kwa mwanamke mwenye miaka 42 kua kicheche kiac hicho!!!! nilitegemea mtu km mr 2 angeanza kufanya harakati ktk mziki wetu lkn harakati zake zimehamia kwenya mapenzi na madem wa wasanii wenzake... ni aibu kubwa sana'


    Jaffarai pia alihojiwa na clouds fm radio haya ndio aliyoyasema
    Jaffarai Azungumza Na 255 ya CloudsFM kuhusu kuachana na Shy-rose... Sikiliza Hapa - GongaMx
     
  17. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    avatar yako yenyewe upo uchi af unamshangaa huyu kuacha tumbo tu...?? pili ni mhindi hata wabibi kabisa wanaacha wazi matumbo yao....jipange cheusimangala sawa eeh...
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ulipotoa picha kuna maelezo yote alafu unakuja kutuuliza sisi ili iweje? Siungesema tu.
     
Loading...