Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu binti anajua Kiswahili kweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Feb 7, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Na Kiingereza anakijua kweli ama ndo hicho hicho cha kuunga unga tu hapa na pale?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Toa upupu huo peleka wapi sijui!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni nini? Sioni kitu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We Fly bana. . .anajua Kiirengeza kama mimi.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Video ya interview ya Wema Sepetu.
     
  6. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Polisi (Trafic) wanavyo vipimo vya ku'ditect madereva walevi ! Hapa je ?
    Mods hawaoni umefika wakati muafak'ka pakawekwa "Drunkers monitor system"
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bana. . .sasa hapa ulevi umekujaje?Au mkiandika nyie sawa, akiandika mwingine kalewa?Mnachekesha.
     
  9. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,918
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Sio mbaya bz cdhani kama amezaliwa kwa malikia..
     
  10. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sanaa za Bongo...
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Wema ni mojawapo ya watanzania wachache ambao kiingereza chao ni kizuri, kama una chuki binafsi na huyu dada wewe sema tu!!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Kama anajua kama wewe basi anajua!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    majungu.com
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuhhhh Lugha ngumu jamani..
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nataka unipe mtihani nione kama kweli najua. .
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli Mkuu, kidhungu kinatutia kidhungudhungu.
    Sijasikiliza yote laini nimependa hapo Time Code 9:41-9:46.
    Quote: Nimefanya sana kazi za watu, I want to start doing my own kaziz.
    Hata hivyo, mwenye chongo huitwa mfalme mbele ya wasioona kabisa.
     
  17. k

    kakapeter Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hadhi ya kiingereza chake yawezekana haituhusu lakini swala la kutumia kiingereza katika sehemu kubwa ya mahojiano yanayopaswa kuwa ya kiswahili mimi nachukulia kama ulimbukeni.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Anajifanya tu huyo.
     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, umenichekesha sana.
     
Loading...