Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu anakupenda kwel?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Feb 19, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF salama wote ninaomba ushauri wenu wanandugu mara baada ya kupgwa chn valentine ya mwaka jana co haba tia maji tia maji nikapata mwngne hapa katkat ila tatzo lililopo ni kwamba huyu m2 anasababu cjapata kuona. Mana kila nikipanga 2onane inakuwa tatzo mana hakos sababu. Unaweza kumwambia njoo 2onane leo atakuja na rafiki zake au atakuja na haraka zake kias kwamba mtashndwa kuongea kwa uzur. Je nifanyeje mana nimejitahd kutafuta kila njia lakn wap na hakuna siku ambayo hana sababu au haraka. Yan kama ni mahusiano ye2 yanaishia kwny simu 2uu na kwny email je wanathinker nifanyeje?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    changa la macho hilo....stuka...
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du bado katoto hako km unaweza kukavumilia miaka mingine 5 kasubiri na kakipata mbakaji mzuri katakuacha na kukuita mzalendo (si sharp) mkanda nje
    kwani ni dada yako gangamala kabamande
     
  4. L

    Luveshi Senior Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huyo yawezekana ana m2 au shughuli nyingi zinambana ndo maana haraka sana jaribu kuongea naye au 2mia hao marafiki zake na usiwe na haraka naye sana mpe mda wakutosha...
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka unavyosema ni kwel ila pia nilijarbu kum2mia rafiki yake wa karbu waligombana kwa namna hvyo akaanza kumwambia rafk yake kuwa ninatembea nae sasa cmuelew
     
  6. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakupendi huyo,tafuta mwanamke mwingine,visababu ina maana anaku-avoid tu!!:decision:
     
  7. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni wewe na sio yeye....unataka mkae vizuri kivipi tuambie wanajamii huenda hatujui wewe unataka ukae nae mikao gani hiyo ambayo wewe unaona mizuri...au unataka kumnyeta tu? sema watu wakusaidie ushauri...
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndo maana hupenda kumalzia strec zangu hapa,coz pananifunza,na kuniburudisha,jf .......
     
  9. Runner

    Runner Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hujawa muwazi kwake,hajampa msimamo wako ni upi kwake.....KUNGURU MUOGA........!!!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    si umwabie ukweli tu kua unavokuja jua tunakuja kuduuu sio unamwita eti mkae muongeee muongee nini hebu nmuweke wazi mtoto aelewe
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    bado mtoto huyo atakusumbua pia amelenga kukuchuna kwanza achana nae ila ukifanikiwa kula mara moja tuu yeye ndiye atakua anakutafuta kwa sasa yeye kashika makali
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    pengine muoga,sio kama hakupendi,usiwe na haraka nae.akikuzoea atabadilika
     
  13. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie nadhani huyo binti anaepuka mazingira hatarishi ya kukaa wawili ambayo yanaweza sababishwa vishawishi vya kufanya tendo la ndoa, nakuomba uwe mvumilivu tu mfuatilie taratibu kama ni wako atakuwa karibu nawe kadri muda unavyoenda, Huwezi jua pengine huyo aliumbwa kwa ajili yako. Pia ni vizuri ukawa muwazi umweleze malengo yako kwake. kama ni kuoa au la

    Haf nawe kaka mbona unakuwa na haraka mno yaani valentine imepita siku kadhaa! tulia na tafakari.
     
  14. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    hapo kwenye bluu, sory nilipitiwa ila ushauri wangu ni huo hapo juu fuatilia tu. kama unampenda kweli.



     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unachosema kinaweza kuwa kwel mana dah?
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka hv unaweza ukamit na demu wako mara moja 2 au uconanenae kabisa yan toka nionananae cjawah kukutana nae 2kaongda nae hata robo saa yan haijawah kutokea sasa hapo ninamtafuta 2ongee 2 je nikisema ninataka kumngata cndo atanizingua kabisa
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Labda anapima uvumilivu wako...
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua unaweza ukasema kila unachofikiria ila ukwel nimemuweka waz na kama muongo bac yeye ndie muongo mana nimekueleza kila ki2 lakn wap nimeishia mapenz yakwnye smu 2uu na email alafu yupo hapa hapa dar je angekuwa mwanza
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona hii cjawah kuiona mana kama ni muoga anekuwa anajarbu kukutafuta ili akuzoee sasa yeye anakukwepa je unaweza kumzoea m2 kwa kumkimbia kwel
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ninaweza kukubalia kuwa kashka makal ila suala la yeye kuwa mtoto hapana
     
Loading...