Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu alinipenda kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The_Emperor, Jun 21, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza kabisa niwasalimu wote na poleni na majukumu ya kujenga taifa letu;Nilikua na rafiki yangu wa kike,nilimpenda kweli awe mpenzi wangu ila sikuwahi kumwambia kwa kuwa tulikuwa tumezoeana sana sana kama marafiki wa kawaida!Basi sikujua kumbe na yeye alikuwa na hisia kama zangu,kwa mdomo wake akawa ameniwahi kuniambia amefall in love na mimi;Ila mimi kwa ujinga wangu nikajifanya kama nilikua sina wazo la kuwa naye;Basi nikawa namchenga kama miezi 2 ingawaje nilikua nampenda siku zote hizo!Cha ajabu baada ya kipindi hicho nikamwambia sasa tunaweza kuanzisha mahusiano;Alichonijibu sikutegemea,alisema kwa kujiamini"We can be just friends"Nilibembeleza na kutoa machozi mtoto wa kiume lakini wapi!Mpaka sasa umepita mwezi1 na sioni mabadiliko!Je,huyu msichana alinipenda kweli?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    yah...anakupenda kama rafiki na si mpenzi.....
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamani Preta mpe mtie kijana moyo.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unajifanya kudengua kama kabinti sasa imekula kwako
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa kwa nini aliniambia amefall in love with me ila baada ya mimi kufanya ujinga sasa anataka tuendelee kuwa marafiki tu!
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inaniuma kwa nilichofanya!Bora ningekubali pale pale!
     
  7. nover

    nover Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pamoja na kuchelewa kumtongoza bado ulidengua, na wewe subir hyo miez miwili labda anataka kurevenge!
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    The_Emperor unajifanya sitaki nataka sasa amejikamatia buzi jingine
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ....mpe mwezi huyo naye kwake itimie miwili,...."ukuti, ukuti, wa nazi wa nazi...."
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hakupendi
     
  11. nilkarish

    nilkarish Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaume haringii, kisa cha kumdengulia miezi miwili mwenzio wakati unamjua tabia yake vizuri mana ni best friend wako!! ngoja na yeye akuringie double yake 4 mothz hahaha
    ila usichoke kusubiri hio ni kawaida tu
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ulimdengulia....
    Akakubaliana na hali halisi....
    Akakufuta moyoni......

    Hesabu umeumia....
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lol! ndio nimesikia leo kama wanaume nao huwa wanadengua! kha! haya endelea kusubiri na usubiri haswaaaa, wenzio wamalize mpaka firigisi, we uje umalizie juice ya utumbo tu!
     
  14. z

    zee la weza Senior Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kampata anaempenda zaidi,tafuta mwingine mkuu!
     
  15. jokate

    jokate Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pozi mbaya jamani..mwanamke akipenda amependa...unaleta poz..akibembelezwa kidogo kwingine..umekwisha..atahamishia mapenzi yoteeeee huko....mpaaka akusahau..:A S-rose:.
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Job true true
     
  17. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anakupenda sana tuu, ila ukikata tamaa itakula kwako, msikilizie tu.
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We sharo nn.....?
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ulibeep umepigiwa walalama nin? kudengua si kipimo cha penz
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Subiri aachike
     
Loading...