Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi huwa ni ya nini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bi nyakomba, Aug 29, 2012.

  1. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamani, habari zenyu bhaana. Samahani lakini. naomba kujua kwa anaeelewa kuna mipete flani mikubwa wanaume wengi, viongozi na watu wenye uwezo mkubwa kifedha hupenda kuyavaa. hivi zile'pete ni za nn hasa? Maana kuna watu wanasema ni za kipepo. Is it 2ru
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Bi nyakomba bana. Kumbe nawe bado tineja? "Is it 2ru" unamaanisha nini?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye aliyekuwa anaripotosha Taifa na mipete kama aliyovaa yeye mwenyewe.

    [​IMG]
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bi kidude
     
  5. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nimeambiwa ni mapete yenye utisho wa kipepo, ila mbele ya nguvu za Mungu yanaufyataaaaa kbs. Chezeiya Power of God
     
  6. f

    filonos JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    nawewe vaa ili uhakikishe ukitaka kuju utmu wa NGOMA ingia ucheze
     
  7. M

    Mchaga HD Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na cheni anayovaa mkapa??
     
Loading...