Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huwa ni wehu ama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitty Galore, Jan 30, 2012.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pale inapofikia kuandika jina la mpenzio mwilini mwako tena kwa permanent ink, huwa unakuwa unafikiria nini?
    Pale mwanzo unapoingia kwenye mahusiano akili yako yote haifikiri je ikitokea siku uhusiano ukaisha au mwenzio akatangulia mbele ya haki au hata sababu nyingine yeyote itakayokusababisha msiwe pamoja nini madhara yake?
    Kilichonipelekea kuandika thread hii, ni pale nilipomuona Heidi Klum na tatoo ya jina la Seal, hii inakaaje wadau?

    HeidiKlum-amfAREvent092311-jpg_232136.jpg
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he ukichaa wa mapenzi huo
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huu ukichaa ni wa aina yake basi
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhh well. . kila mtu anafanya kile kinachompendeza kinapompendeza (haumizi wala haumizwi), muda ukifika wa kujutia atajutia mwenyewe hamna haja ya kumsaidia.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkiachana unafuta kwa kuweka tatoo ingine juu.
    But mtu anapo fanya hivo hana nia kabisa ya kuachana na mpenzi wake...
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kwenye permanent tatoo inawezekana kufuta na kuweka nyingine na ikakaa poa, lakini katika maisha ya kawaida sijui huwa watu wanafikiria nini
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na wewe kuuliza: wanaume wanafikiria nini kupropose? yaani kile kitendo cha kumtokea mwanamke na kumwambia kua from now on anaona hataki kuhishi bila yeye. what if wakiachana?
    The same way, mwanamke au mwanaume anaweza kuamini kua huyu ni mpenzi wake wa msiwho, na kwa kusisitiza kua anamaanisha he/she engraves it in his/her own flesh. Ni alama ya mapenzi ambayo hayata kaa yafutike (even in the unlikely event of a separation).
    Alafu maneno hua yanaandikwa in single lines, mara nyingi hawa'jazi'. and when you want to delete it unaweka tatoo yenye mijazo.
    [​IMG]
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,679
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kwa wenye pesa wala sio kazi kuziondoa, kuna utaalam wa kutumia laser unazitoa hizo. Tabu kwa masharobaro wa kwetu.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Laser inafuta. . .
    Pesa yako tu.
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ndugu unatushauri tunapoingia kwenye uhusiano tukae kimachale machale kusikilizia siku na saa ya kuachana ikitokea!?
     
  11. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mfano kama alikua anaitwa Jovine mkaachana ua next boyfrend's name shud also b Jovine..
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmh, umri unahusu
    na hii sura inayoomba msamaha tatoo ataichoraje?
    Labda wanifunge kwenye kile kibao wanachotumia kudarizi nguo.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usikute kim kardashian naye kaweka tattoo ya yule jamaa yake alimtamliki baada ya siku 72 za ndoa... btw, hivi zile ndoa za mastaa wa majuu huwa zina maana gani kama zinavunjika kiutani utani hivyo?
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kuna msichana aliweka nikimuuliza kama anaipenda,anadai ni utoto ila hajutii kuwanayo.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Publicity na mshiko.
    Hua wanatengeneza pesa nyingi sana kwenye kuuza picha za harusi na story za kuachana
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chezeya mpingo ee, heidi kakolea kwa yule jamaa anazaa kama mwafrika, sasa hivi ana watoto watatu nae na wa kwake wa nne,
    Mungu amsaidie afe nae, yaani wale wanapendana sana
     
  17. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani heidi na seal wameachana?
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo, na hasikii ingawa masikio anayo, ni bora kumuacha tu.
     
  19. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Like all animals, man(binadamu) pia wana intinct ya ku display. Some animals do courtship dance. some display like peakock,some fight it out before sucumbing and yet MAN just like an animal displays by burning a tatoo, dressing up nicely while you dont need any when matting, adorning with jewels and nice perfumes. Thats what we are. YES. Animals.
     
Loading...