Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi huu ni uungwana?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAKEHU, Apr 20, 2012.

  1. M

    MAKEHU New Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mimi niliitwa kufanya interview kwenye shule fulani hapa mbeya inaitwa umoja primary. Baada ya wiki mbili nilipigiwa simu na mtu ananiuliza ww ndo fulani nikasema ndiyo lakini akaniambia samahani nimekupigia kwa bahati mbaya na mm nikashangaa sana maana nimesafiri mpaka kufika hapo. Hii Tanzania tunaelekea wap? Nimempigia mmojawapo wa interviwers maelezo yake na ya yule Acting manager yakawa tofauti nisaidieni nifanyeje. huku mbeya ndiyo mambo yetu
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hujaeleweka.kajipange!
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu hueleweki......kilichokushangaza ni nini? ni mtu kukupigia simu na kukuuliza jina lako? au
     
Loading...