Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huu ni ushamba au?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mysteryman, Oct 21, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kung'ang'ania siti ya dirishani katika mabasi ni ushamba au ni nini? Jamaa katoa macho mpaka jasho linamtoka kisa apishwe eti yeye siti yake ni ya dirishani duh....tueleweshane tafadhali
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe huwa najisikia raha sana nikikaa siti ya dirishani kwasababu naweza kuona miti inavyokimbia. Pembeni ni kuzuri ndiyo maana hata vitanda navyo hukaa pembeni
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio ushamba, kwanza siti za dirishini husumbuliwi eti sogea kuna anayetaka kushuka, isitoshe unapata chance nzuri ya kufurahia mandhari ya dunia kupitia dirishani.
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah mwita25 umenikumbusha ile nyimbo ya mpoto....bt all in all ukikaa kokote si utafika tu
     
  5. k

    kisokolokwinyo Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    binafsi pia napenda dirishan kwani unaweza kukutana na mtu mnene na ww wa pembeni umekaa **** moja mwanzo mwisho!
     
  6. P

    Punguli Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengne wanakmbilia hewa, unakta ktokana na wa2 wakijaa inakuwa n her kupata cti ya dirshan!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siti ya dirishani ni nzuri,tatizo ni pale unapo kuta m2 alie kaa hiyo siti sio mstaarab kafunga dirisha ukimwambia afungue kusudi mpate hewa anakwambia upepo unambuguzi!
     
  8. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kama ni siti yake unapaswa kumpa. kwa sababu ni haki yake.
    Ila watu wengi wanapenda siti za dirishani kwa sababu kuna hewa ya kutosha.
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dirishani kuzuri unaweza kutana na unaemjua akakulipia nauli!!
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wachangiaji kwenye thread hii wamenifurahisha sana, mwita anasema kukaa dirishani ni raha sana ndo maana hata vitanda tunaviweka ukutani (hili sina uhakika nalo sana).

    Tuache utani siti ya dirishani ni nzuri sana, mojawapo ya faida zake ni afya ya macho kwa kuangalia mazingira ya nje.

    Hata kwenye ndege huwa tunapenda siti za dirishani, ili kufaidi view ya nje. Ukienda nchi zingine, kuna additional charge ukitaka kukaa siti ya dirishani.

    Aiishii hapo tu, hata madarasani, wanafunzi wanang'ang'aniana kukakaa siti za madirishani. Hata maofisini, ma CEO wanajichagulia kukaa ofisi ambazo zina view nzuri kwa nje.

    Infact siti za madilishani zina refresh akili na kuondoa stress.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    huwa kuna biashara kama mayai ya kuchemsha,mahindi ya kuchoma, machungwa na hata karanga vinauzwa, hivyo ni rahisi kuvinunua ukiwa safarini endapo utakuwa umeketi dirishani
     
  12. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha ushamba huo
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siti ya dirishani haina usumbufu wa ''naomba kupita'' au kukanyagwa na ayezunguka kwenye basi.
    Unaona mazingira....
    Ukitaka upepo unaupata bila kumwomba mtu mwingine afungue dirisha.
    Ukikaa na mtu ambae harufu yake sio nzuri hutoteseka..iliwahi kunitokea hii nimewekwa kati na sijui walikua waMassai wale..NILIKOMA!!
    Rahisi kununua vitu njiani...
    Ukihitaji kujiegemeza unajiegemeza dirishani..
    n.k
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    naomba ku-declare interest, umenitukania ndugu zangu, appology will be accepted...
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    huna vya kuniambia kwa siti ya dirishani,upepo mwanana,nikisafiri siti ya dirishani husaidia kujiegemeza pembeni bila ya kumsumbua ninaekaa nae.kwenye ndega hali kadhalika,siioni raha ya safari kama sijakaa dirishani.huhisi kama nimepoteza hela yangu kama sijapata siti ya dirishani
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi napenda siti ya kati halaf kulia na kushoto kuwe na warembo (wasiwe na vikwapa) wananipa ujoto ujoto, hehehe nakuwa naomba basi liharibike njiani ili tusfike.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Wanapenda siti za dirishani ili waweze kushangaa mandhari ya nje, ili wakifika kwao wapate cha kuongea.
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Dirishani si mchezo hasa ukiwa unasoma kitabu kizuri, huku
    unapata hewa safi toka nje!
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hata tunda la mti wa kati unalipenda zaidi, wenzako wote dirishani wewe kati halafu uwe na warembo tena sharti wasinuke vikwapa!
     
  20. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dirishani kuzuri, kama ukiwaona jamaa zako hata kama wako mbali unawaita ili wakuone unasafiri
     
Loading...