Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huu ni uroho au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by drphone, May 25, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu nipo kwenye daladala laa gmboto limejaza gafla ugomvi unaanza kati ya mama wa umri wa kati na mwanaume mwanake anampiga huyu mwanaume tulipo hoji mwanake anaonyesha baibui lake lilivyochafuliwa na huyu mwanaume yy anaishia kusema samahani dada yangu nimepitiwa suruali nae imechafuka vibaya hii ni ugonjwa au ni nini wanajf hii naishudia live hapa
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hayo ni matatizo ya akili..kufikri ngono kila wakati
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niliwahi shuhudia live ni aibu sana jamaa alinyamaza kama kaloa na mvua
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huo ni ugonjwa kweli. Watu kama hao inabidi watengwe na jamii hadi wapone. Mmoja alishawahi mchafua mtoto wa shule aliyevaa skirt ya blue(primary). Aibu!!!!!!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na ww mkuu mana kwa akili za kawaida aiwezekani mwanamke kavaa vazi lake tena la heshima ww tayari unaharibikiwa hoi taabani
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du yani watengwe chini ya ulinzi mkali mana ni hatarikwa jamii
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Aina hii wakikupatia sawa kichakani watakubaka tu. Loh tuombe Mungu atunusuru na watoto wetu na ndugu zetu. Aibu gani hii!
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na mm nimeona live jinsi yule dada alivyohamaki nakumpiga ngumi tulijua jamaa alikuwaa anamwibia ata yy alijua ivyo nipale jamaa alivyokuwa hoi jasho linamtoka nguvu ana alichooweza kusema nisamehe dada wa watu kujigusa anakuta uchafu kibao
     
  9. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da wanshindwa kwenda kununua machangu wakafanya mpk wakachoka
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Dahhh pole yake jamani
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi ni Kwako.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    TF
    mambo vipi??
    Mzimz lakini??
     
  13. p

    pointers JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmhhh hii ni kali.....hao watu wapo sana
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani bora ukutane na simba kichakani kuliko huyu binadamu hivi hyu akimwona dada yake kakaa vbaya atafanyaje?
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nilikuwaga siamini nasikiaga tu mpaka nilipoona live kibaya zaidi kutokana na zogo sikupata ata mda wakumwoji jamaa japo swali 1 mana hali ya hewa ilibadilika akashuka fasta kwa usalama
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hicho ndio kilikuwa akilini mwangu changu wanaweza kuwa mbali nae je ata mabameedi mtaani anakosa ?
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mfadhaiko..... it reminds me of.....
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :smow: makubwa hayo! Mungu awasaidie dada zetu
     
  19. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mungu awasaidie dada zetu!
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna watu wana mawazo duni. Kuwatenga hawa itasaidia nini? They just need to see a psychologist! Kazi kwisha...
     
Loading...