Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huu ni ukweli jamani ....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Nov 5, 2010.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Asilimia 48 ya wanaume wanalala wakati wa tendo la ndoa ???
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mim takwimu nilizonazo asilimia 80 ya wanawake wanalala pia, sasa hapo vip? can i have source of your information na surveyd method iliyotumika hapo kwako:yield:
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    LiveScience.com: Life's Little Mysteries - Why Do Guys Get Sleepy After Sex?
    A recent survey of 10,000 English men revealed that 48 percent actually fall asleep during sex.

    iko kwenye hiyo mstari wa mwishi wa hiyo website...
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi sijawahi kulala wakati wa tendo la ndoa, bali baada ya tendo la ndoa....!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    baada ya tendo la ndoa hiyo safi inaeleweka.........
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    UTALALAJE WAKATI WA TENDO LA NDOA ?:nono::nono::nono::nono::nono:
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    duuuhh swali gumu???
    lakini labda kama magoli yanaingia haraka... unaingiza goli la kwanza goli lapili umesha anza kusinzia latatu huwezi kufunga.. si maanishi wewe ila wote kwa ujumla... just a suggestion
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nikipiga goli la kwanza kiwango kinapanda nikienda la pili ndio kinazidi nikienda la tatu mashambulizi yanaongezeka na watu wanashangilia kama hawana akili nzuri
     
  9. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukilala wakati huo wa tendo la ndoa au ukiwa katikati ya shuguli na mpingo upo ndani inabidi mwenzi wako akutoe kifuani au atasubiri mpaka uamke.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmhhhhhhhhhh bwana kwa hiyo unataka kusema unagolikiper mtaalam (mtaalam).......
    kwa sababu kama una uwezo wakufunga magoli kiasi hicho
    nasubiria kukuona ukichezea arsenal au livepoll.. hahah lol
    nway wewe tutakuondoa kwenye hilo group la 48%..
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lol
    mmmmmmmmhhhhhhh kusubiria tena ..
    yaani unataka kusema unataka refarii asimamishe mchezo na umebaki dakika 5 tu uwanjani??
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua dakika tano unaweza kutoka uwanjani umefunga mabao mawili hadi wapinzani wakabaki hawaamini macho yao
     
  13. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatari hiyo. Utalalaje wakati wa Manjonjo? Mgonjwa basi au mlevi. Hao wamuone Daktari ili wachunguzwe afya zao.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuuhh hii mpya lakini sithani kama golikeeper atafuahi kabisa... kwa sababu yeye anataka kuona game kidogo kabla ya magoli...
    washabiki watafurahi lakini wamelipa hela kuona game pia hahahah lol
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol labda hizi study zao(48%) zilifanyiwa huko majuu tu .... labda huku kwa wajana ni tofauti kidogo...
    ********maana nasikia siri kuu ya wajanja iko kwenye ugali*********lol
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You may be right :doh: tuna uchapa ai see, ila baada ya kufunga
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    mmmhhhh baada ya kufunga magoli mnaruhusiwa
    ila tatizo ni pale unapolala wakati bado uko uwanjani nasio mapumziko na game bado haijaisha ..
     
  18. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmmmmhhhhh!! huyo lazima atakuwa mlevi kupindukia.
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni kabla ya goli huyo hakuwa tayari kwa game alikubali ili asionekane mmbinafsi
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmhh akiwa mlevi ataanza hata kazi kweli
    mi naona atalala hata kazi hajaanza....
     
Loading...