Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huko bungeni kulivyo wazi je hawa wabunge ambao hawapo wanalipwa posho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masabo, Jul 10, 2012.

  1. m

    masabo Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wazalendo naomba tuambiane wabunge ambao hawapo bungeni nao huwa wanalipwa posho?
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hata kama hawalipwi posho, je wanakuwa wapi ? Maana muda mwingi vitu huwa wazi. Kama wanafanya kazi maalum kama vile vikao vya Kamati mbali mbali sawa, lakini kama wanakuwa kwenye shughuli zao hata kama posho hawalipwi lakini wanatumia muda wetu vibaya, sisi ndio tumewapeleka huo, vinginevyo wasingekuwa hapo.
     
Loading...