Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Hizi Tovuti Za Magazeti Ya Tanzania Zina Faida Gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, Mar 23, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,534
    Trophy Points: 280
    Hii imekuwa kero kubwa sana kwa upande, nashindwa kuelewa ni sababu zipi zinazosababisha haya magazeti hayaingizwi kwenye tovuti kwa wakati? sasa je kwa watanzania ambao wako nje ya nchi hawana access ya kununua gazeti lenyewe kwenye karatasi amuoni kwamba ni usumbufu mkubwa? kwa sababu katika utafiti nilioufanya nimegunduwa hii ni tabia ya makusudi inayofanywa na kampuni husika,( angalau hapa nitawatetea gazeti la Mwananchi ) ili wauze kwanza ndio baada ya habari kuwa si mpya tena ndio wanayaweka hayo magazeti kwenye mtandao, Mwanahalisi licha ya kuandaliwa wiki nzima lakini leo hii jumatano huwezi kuliona kwenye tovuti mpaka mwisho wa wiki Tanzania Daima nao wamejiunga kwenye hujuma hii pamoja na Ria Mwema, hii ni nini maana yake? wafute tovuti zao mara moja.
    Naomba kuwasilisha wadau.
     
Loading...