Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hizi simu zipo!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jul 12, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujua kuwa kuna simu za nokia original za double line na ni bei gani?
     
  2. Mchana

    Mchana Senior Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu kwa uzoefu wangu hakuna simu za double line zilizotengenezwa na nokia hadi hivi sasa. Kuna wakati walitengeneza simu ya kuingia line mbili lakini hauwezi kuzitumia kwa wakati mmoja itabidi uzime moja na kuwasha nyingine.
     
  3. A

    Alfoma Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zimeshatoka....nenda gsm arena usearch c02 02 nadhani hiyo inafaa
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nokia C1-00
    nokia C2-00
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Zipo ila bongo bado hazijafika
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,993
    Likes Received: 2,818
    Trophy Points: 280
    bongo pia zipo hizo simu sku hizi ni just wiki tu kwa kitu kilichotoka ulaya kuja bongo. Pia cha kuongeza hizo simu hukaa na charge kwa matumizi ya kawaida up to 6 days
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu hivi una habari kuwa kuna baadhi ya product ni kwa matumizi ya Ulaya pekee yake nakupa mfano wa simu za samsung za Double line zimetengenezwa kwa ajili ya matumizi ya nchi za Africa na India pekee lakini Ulaya na America hawana hizi simu kama hauniamini ingia SAMSUNG uangalie hii kitu ndipo utaniamini,na kuna baadhi ya Simu za iphone 4 zinatumia line ndogo tofauti na za huku kwetu tanzania.
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama hujuhi kuwa mpole!
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa mimi ninayo samsung single line screen touch. Applications nyingi kwenye manual ni kwa ajili ya European countries. Kwa mfano WIFI broadband, nk japo hata Moshi nadhani WIFI ina function.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Cheki posta mpya ukivuka embassy hotelkuna duka la nguolina tazamana na NMB makao makuu, hapo nje dukani kwa pembeni kuna waarabuhapo wanauza simu bei ya kutupa, wanazohizo. ila bei sikumbuki.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huku line inakatwa na inapiga mzigo vizuri sana
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa hiyo ya nokia unataka ya nin? Chukua sumsung ndiyo bomba! mimi inachapa mwendo mzuri tu. Ila kuna ya kichina imetoka na line tatu! huyu nae kiboko kwa magumashi jamani. Mchinaaaa weeeeee!
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu mi nina NOKIA 7100 Original nimezikata line zangu mbili nikapachika kwenye kile kibati na na natumia line 2 kwa wakati mmoja na net kwa kwenda usa jombaa.
     
  14. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Juzi nimeona Mchina line nne... nikachoka, line zote zinakuwa hewani concurrently.

    Nadhani west hawana shida na simu za line nyingi kwa sababu ya "number portability" na "stable pricing"!
     
  15. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu utaua betri muda si mrefu kwani kila kibati cha line mbili kinakula chaji balaa soma maelezo yake vizuri utagundua.
     
  16. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii fics kiboko.....hahahaha
     
Loading...