Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili nitatizo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makomimi, Jan 29, 2012.

  1. m

    makomimi Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu nimeanza mahusiano sijawahi kabisa kupenda ila nasikia watu wanalalamika kuhusiana na mpenzi wengine wanafikia hatua ya kujiua kwasaabu ya mapenzi. Huwa najiuliza nikipi hasa kinamfanya mutu ajiue kwasaabu ya mapenzi? yani mpaka leo sijapata jibu. Sasa nina umri wa miaka 30 na mapenzi nimeanza nikiwa na umri wa miaka7, tangu kipindi hicho mpaka leo sijawahi kufeel love yaani kuwa special kwaajili ya mtu au kumfanya mtu kuwa special kwa ajili yangu. so nauliza hili ni tatizo au?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni tatizo ndio.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kwanza hukuanza mapenzi una miaka saba sema ulianza ngono ukiwa na miaka 7.
    Kimsingi tatizo lako ni kubwa sana -(Kwamba unatembea bila kuwa na moyo) Yaani mpaka sasa nashangaa kwa muda wote huo umewezaje kuishi.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Go straight kwa mtaalamu bingwa wa magonjwa ya akili.Sitanii
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Eish! kwani ana gonjwa la akili??!!
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uko sawa, endelea na maisha tu
     
  6. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,897
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Baki hivyo hivyo n as mata of fact u shud b grateful.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    tatizo kubwa sana hilo!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kama unaweza kuwa na mahusiano ya ngono kwa miaka 23 na wasichana (yeye anaita mapenzi),halafu hujawahi pata hisia zozote za kumpenda japo mmojawapo (wengine mpenzi wa kwanza tu pasua kichwa) ni tatizo kubwa lainaloanzia kwenye ubongo.

    Ubongo unahitajika kuwa activated kwanza kabla ya counseling yeyote.Sitanii
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pray to god that you have encountere love. The funniest feeling intilled in human instincts. Confusing, Electrifieng, ....... If you have not yet felt it, very soon you will run back to JF asking for advice. Goodluck.:hat:
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mshukuru mungu kwa hiilo coz unabahati ya mtende
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    U cant imagine, was criyng few hourz ago..mapenz yanaumiza jamani mweh.
     
Loading...