Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili nalo ni tatizo madoctor?

Discussion in 'JF Doctor' started by Pretty R., Jun 18, 2012.

  1. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nashindwa kuelewa kama ni tatizo kwani nimekuwa nikipata maumivu makali nikikaribia menstruation na nikiwa kwenye ovulation. Tiba yake ni nini maana napata maumivu sana, nina miaka 23, asanteni kwa mchango wenu.
     
  2. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,170
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Pole mtoto mrito
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Duh! Dr ww kiboko! Nielekeze clinic yako nije nagonjeka!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Mamito, maumivu ya tumbo la uzazi yanatokana na muscles contraction and relaxation ili kusaidia kuvunjika kwa ukuta wa damu (wakati wa hedhi) na kusafiri kwa yai kuelekea kwenye kizazi kutokea kwenye fallopian tube na ovary (wakati wa ovulation).

    Unaweza kujaribu kupunguza maumivu haya kwa kuwa na maisha active na kufanya mazoezi. Kama maumivu yanaendelea, unahitaji kumuona dr bingwa wa wanawake huenda kuna tatizo. Pole sana.
     
  5. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,170
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Ukirudi njoo..utapata tiba mujarabu
     
  6. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante King'asti ngoja nianze mazoezi maana sikuwa nalijua hilo.
     
  7. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante King'asti ngoja nianze mazoezi maana sikuwa nalijua hilo.
     
  8. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana Adharusi.
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Infection, infection, infection...Pls see your doctor for evaluation and treatment
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa kiwango kikubwa hili tatizo litapungua kama ukijifungua.
    Kwa muda huu unaweza tumia dawa ya Nospasm inapatikana pharmacy.
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Usigonjeke bana nyie bamutu ba Kongo ndio zenu kugonjeka banaaa,Mukuye huku fasi za kwetu murege mi dawa!!!
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii tunaita dysmenorrhea, wala halihitaji specialist, maumivu yakizidi sana, chukua diclofenac tabs 50mg tds anza siku tatu kabla ya kuanza hedhi na endelea mpaka siku tatu baada ya hedhi. Fanya hivyo wakati wote huwa inafika mahali maumivu hayo yanaisha.
    Maumivu yakizidi mwone Dr says Dr Mupirocin
     
  13. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri wenu nitaufanyia kazi maana kwa kweli ni zaidi ya tiba. Mungu awabariki sn muendelee kuwa msaada kwa wengine.
     
Loading...