Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hili nalo ni la kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asakuta same, Jul 9, 2012.

  1. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Bajeti ya Marais wastaafu na mawaziri wakuu wastaafu ni Bil. 8 lakn bajeti ya hospitals zote za rufaa ni Bil. 4. Je watu hawa ni muhimu kuliko watanzania mil.45?- dr. Lwetama.
     
  2. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah kwakweli hiyo sio haki hata kidogo hata kama walikuwa ni viongozi wetu lakini kuwatengea kiasi kikubwa namna hiyo cha pesa kuliko hospitali zetu za rufaa haipendezi hata kidogo MNH hakuna CT scan na hospitali nyingine za rufaa hazina x-ray machines tunatenga kiasi hicho cha pesa kwa wastaafu hao?
     
  3. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwenye kitabu maarufu cha Animal Farm kilichotungwa na George Orwell kuna nukuu hii kuwa ALL ANIMALS ARE EQUAL BUT SOME ANIMALS ARE MORE EQUAL THAN OTHERS!
    kwa muktadha huo Watanzania wote ni sawa katika huduma za afya lakini AFYA ZA viongozi wetu wastaafu ni bora kuliko za wengine
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    hapa naanza kuona misri
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Majambazi hao,watu wenyewe si wa 3 tu!kazi kweli kweli
     
  6. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bajet ya Chai na vitafunwa 4.2 Billions (Gvt asp) Bajet ya Afya za marais wastaafu Billion 9 Jumla kuu ni 13 Bil.
    Kama pesa hii ikipelekwa Rwanda kujengea barabara na miundo mbinu yake, hakutakuwa na mashamba tena nchi nzima
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani hebu tuweni serious- habari hizi ni za kweli? Mbona zinanifanya nakuwa Tomaso hivi?!
     
  8. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanakataa kutoa posho kwa walimu na kuongezamshahara,tuendelee na mugomo baridi.
     
  9. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni Kweli basi wahusika wote WALAANIWE NA SISI SOTE (watanzania) TUSEME AMINA.
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    halafu mbwa wakiambiwa wanaanza kutesa watu...
     
Loading...