Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili nalo ni la kwel????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Feb 18, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :sad::sad::sad:Jamani, naomba kupata experience yenu wanajamii! Kuna akina dada kadhaa nimewahi kuwasikia tena wengine ni leo hii kuwa wao wanachanganyikiwa sana na wanaume wanaovaa miwani, hapo wao wakitokewa tu na jamaa mwenye kuvaa miwani, basi moja kwa moja wanawakubalia!!!!!!!!! Je akina dada kunaukweli hapo? Na je mnawapenda wanaovaa miwani ya fasheni tu, au hata ile ya ugonjwa wa macho?

    Nawakilisha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:embarrassed::embarrassed::embarrassed:
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi navaa miwani (ya ugonjwa wa macho) simpendi mwanaume anayevaaa miwani (ya ugonjwa wa macho) kabisa

    Labda tusubiri wasiovaa watupe experience zao
     
  3. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me sivai miwani na sina formula,bcoz i believe kuvutiwa na mtu ni something that comes naturally.Naeza vutiwa na yeyote.
     
  4. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani mapenzi ya miaka hii ni balaa kabisa......sasa hapo anapendwa mtu au miwani?? na ya kivunjika?? Duu hii kali
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe unavaa ??
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    SIMPLE, IKIVUNJIKA NA MAPENZI YAMEISHA.:msela:
     
  7. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Hivi guts za kujadili mapenzi wakati huu wa msiba mkuu wa taifa mnazitoa wapi wajemeni??? Naomba kuliko kupoteza muda hapa ni bora hata kutiana shime ni jinsi gani tutawasaidia wenzetu waliopatwa na maafa ya mabomu kule Gongo la Mboto.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Na wewe tayari ushapoteza muda kuandika haya uliyoandika.

    MAISHA LAZIMA YAENDELEE NO MATTER WHAT
     
  9. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahaahahahahaaaaaaaaaaa duh umeniacha hoi
     
  10. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usharobaro tu..hamna lolote!
     
  11. B

    Bulletmanpaul Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna upendo kabisa dem gani ananipenda coz naji2piakiwani.
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Du jamaa yangu yapo majukwaa mengi mm naona ww uende kwenye Siasa au International au MOD akuanzishie la Rambirambi, majonzi uweke huko yooote Mbagala MV Bukoba
    sisi tuache tujimwayemwaye huku kwani kwenye siasa na ushabiki wa nani ajiuzulu, aachie ngazi, hafai uspika kwa ajili ya mabomu hatutaki asilani na hatuwezi.
    TUSUBIRIANE MAJUKWAA MENGINE TUTAKAPOINGIA NA KUKUNJA NDITA
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuu.... Mbona hii kal kama wanachanganykiwa mbona mm ninavaa miwan lakn cjaona
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    tena DUH kubwa ndugu yangu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Na wanawake tunaovaa miwani huwa mnachanganyikiwa juu yetu eeh?
     
  17. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Labda km ni miwani ya fasheni, binafsi natumia miwani yenye 'progressive lens' na frame isiyokuwa na rim (worth Kesh 45,000 but no girl ever look at me twice.
     
Loading...