Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili linawezekana kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 7, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hello wana jf!!nina mdogo wangu wa kiume ambae anatarajia kujiunga na chuo kikuu mwaka huu,huyu bwana mdogo ana galfriend wake ambae pia ni mwanafunzi wa chuo kikuu kimoja kilichoko mkoan morogoro mwaka wa pili,kiumri huyu dogo anamzidi huyo galfrd wake kama mwaka m1 au miwil hvi,so me nauliza inawezekana kweli kukawa na mapenz kati hawa wawili kwa kulinganisha level zao za elimu,kwamba mdada yupo juu nd dogo ndo kwanza anaanza 1st yr au wanadanganyana 2?
     
  2. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe wasiwasi wako nini na hakuna mtu anaeweza kupa ushauri wa uhakika kwakuwa hujatueleza kama wanamatatizo yoyte nakuwa mschana kuwa mbele yake kijana inategemea anamhendo vipi na msichana anampenda kiasigani mkaka wako
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa tukiuliza maswali atatujibu nani ? tukizingatia wewe sio muhusika ?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    wanazuga wanapendana,bt mim kama kaka m2,nijuavyo hawa watoto wa kike tena hasa wawapo vyuon huwa ni viwembe laana.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    yanayojbka ntayajbu,yacojbka ntayaacha 2.
     
  6. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bora useme2 ukweli kwamba huyo unayemwita mdogo wako ni wewe mwenyewe then tusemezane.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sasa kama wanapendana hapo kinachoshindikana ni nini? Labda kama wanaigiza!!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sijaona jambo la kukutia hofu hapo mkuu...tafakari vyema.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na wavulana nao wanakuwa nani, visu?
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kasoro ipo keshasema kwamba wanazuga(akimaanisha wote wawili) lakini cha ajabu hofu yake ipo kwa msichana tu! Eti kwa kisingizio kuwa wasichana wanakuwa viwembe wakifika chuo na huyo mdogo wake anayezuga hapo tumwiteje?
     
  11. The great R

    The great R Senior Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Age ain't nothing but a number,unaujua huu mwimbo?
    As long as mwanamke ndio mkubwa usijali dogo atalelewa fresh tu ila mtahadharishe mwanamke akijua kama anachakachua atmwagwa faster.Inawezekana in the name of love.
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    mkuu usimsemee moyo wake.........
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    mimi naona tatizo ni wewe hapa

    umejiingiza sana kwa yasyo kuhusu

    what if ni kweli wanadanganyana?
    so what?

    wewe linakuhusu vipi hapo?
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mkuu nadhani your are sticking your nose where it doesn't belong ....
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    yaani kuwa na kaka kama ww ni kichefuchefu! ndo nyie mnavunjaga ndoa za watu kwa kuwaambia ndugu zenu 'huyu mkeo hawezi kupata promotion,lazma anatembea na wakubwa'! mediocre minds,kwani unadhani mwanaume aliumbiwa kutangulia tu?
     
  16. s

    sanjo JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tofauti ya umri na elimu si hoja kubwa kuliko kiwango cha kupendana kwao. Kama kila mtu au mmoja wao ni mbabaishaji basi hawatadumu. Mkuu Magulumangu, avatar yako ya nembo ya TRC waliyoiua vina uhusiano gani na historia yako?
     
  17. Shanny

    Shanny Senior Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inategemea wao wanaplan gani, mfano mzuri mimi na wangu me nimemzidi kielimu miaka miwili,naingia 3rd yr yeye ndo 1st yr nw nko job yeye ndo anamaliza bt kwa age kanizidi. So kuheshimiana kwao 2 na mipango yao.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Upendo wao wanaujua wenyewe..
    Vingine ni baada ya hapo......
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Badala ya kumsaidia mdogo wako asome (kwa kumlipia FEES, e.t.c), wewe unaongelea mambo ya girl friend? Halafu akifika Chuo anakwenda Bodi ya Mikopo na kulalama kuwa mkopo hautoshi, kumbe anahudumia na mtu mwingine! Shame! Nadhani sisi tumerogwa!!
     
  20. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shida ya mambo haya ni hivi;
    1.0 Kama kaka wakati wa kusoma kwake aliona mapenzi yanahatarisha shule yake lazima awe na wasiwasi na mstakabali wa dogo.
    2.0 Iwapo kaka ana shida ya inferiority ya kuwa mwanamke akikuzidi umri kutakuwa na walakini wa penzi,
    3.0 Iwapo dogo anasaidiwa mshiko na brother ana hofu na payback yake.
    Kaa na dogo umueleweshe juu ya concern yako na aseme mwenyewe anaonaje hicho unachofiki. Aongea nae kwa busara maana mapenzi hayana kanuni.
     
Loading...