Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili linawezekana! (2 in 1)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DASA, Oct 4, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Kuna majamaa wawili ambao wanafahamiana kwa muda mrefu tangu wakiwa masomoni, kwa bahati nzuri au mbaya wamejikuta kila mmoja anatarajia kufunga ndoa kwasababu zisizozuilika mwezi wa kumi na moja mwishoni. Sasa kila mmoja ana tatizo la pesa, kwahiyo maandalizi kwao yanakuwa magumu ukizingatia na gharama za kufanya harusi hapa Dar. Sasa walipogundua kwamba matatizo yao yanafanana wameamua kufanya harusi kwa pamoja siku moja na kwamba watashare ukumbi na mambo mengine yote yatakayowezekana kushare. Sasa katika harakati za kupunguza gharama wanafikiria pia kila mmoja awe bestman wa mwenzie na wake zao watarajiwa kila mmoja awe matron wa mwenzie hiyo siku ya harusi.

    [/FONT]

    [FONT=&quot]Sasa jamani hivi hili kweli linawezekana!, kuna mtu ameshawahi shuhudia kitu kama hiki!, na kama inawezekana nashindwa kupata picha kanisani na ukumbini shughuli itakuwa inaendeshwa vipi!.[/FONT]
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Inawezekana tu, kwa sababu maana ya ndoa sio sherehe, halafu mambo mengine ni mbwembwe tu,.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    no, napinga kabisa. utakuwaje best man wakati hujaoa? ubahili mngine bwana...
     
  4. N

    Natalie Senior Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watu ni noma, si bora waende tu kanisani halafu warudi nyumbani na wake zao watulie, wakipata hela hata mwaka ujao wavae nguo zao za harusi, waende kanisani wakarudie nadhiri yao ya ndoa halafu wafanye sherehe.
     
  5. Yuri G

    Yuri G Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kwani arusi ni kanisani ukumbini ni sehemu ya kufurahi na kupongezana.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sema ni wewe,ucwasingzie wa2 wengne mkuu,acha ubahili.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui kwanini watu wanataka makubwa wakati hawayawezi.ebu mwambie huyu rafiki yako ajikune anapojifikia....
     
  8. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wazo zuri mkuu we fanya hiyo kitu inawezekana kabisa, harusi sio sherehe kuuubwa kihivyo
    wengi wetu huwa tunapenda kujionyesha tunazo ndio maana tunafanya shere kuuubwa
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata kama ni mimi tatizo liko wapi!!, hoja inabaki paleple... inawezekana!
     
  10. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa suale ni hizo taratibu za ndoa zinaweza kufanyika hasa hapo kanisani katika hali hiyo. hapa ni kama unaelewa taratibu za ndoa kanisani.
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tatizo mkuu masuala ya ukumbini sio tatizo, watu watachangia angalau hata kitu kidogo kwa ajili ya ukumbusho kinaweza kufanyika. swala hapa ni hizo taratibu za kanisani kama zinaruhusu hivyo.
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Fungeni ndoa kanisani, baada ya hapo andaa sherehe ndogo hata ya nyumbani ambayo haina gharama ya ukumbi. Hapo nyumbani wapishi ni nduguzo mwenyewe nahisi itafana kuliko kwenda kwenye liukumbi likuuuubwa halafu huna uwezo nalo.
     
  13. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    siwatakuwa wameishafunga ndoa wote siku hiyo?
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahaa,hii ya kila mmoja awe mpambe wa mwenziwe sijawahi sikia,kushare ukumbi nimeona!kweli shida ni kipimo cha akili.....mimi sioni kama kuna shida yoyote ila nachoshindwa kushangaa kwa nini watake makubwa wakati uwezo hamna?wanawezafunga then wanarudi home,kanisani ndio kitu cha msingi haya mengine ya mtaani tu...mbwemwe tu
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahaa,hii ya kila mmoja awe mpambe wa mwenziwe sijawahi sikia,kushare ukumbi nimeona!kweli shida ni kipimo cha akili.....mimi sioni kama kuna shida yoyote ila nachoshindwa kushangaa kwa nini watake makubwa wakati uwezo hamna?wanawezafunga then wanarudi home,kanisani ndio kitu cha msingi haya mengine ya mtaani tu...mbwembwe tu
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijawhi ckia kitu kama hiki, labda wakaulize kanisani wanakotaka kwenda kufungia hiyo ndoa yao wapewe utaratibu huo kama upo, nawashauri km ishu ni hela wafunge ndoa kama kawaida sherehe za ukumbini watafanya watakapopata hela wakati mwingine.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mi naona ni sawa tu,basicaly ndoa ni mkataba,best/matron ni mashahidi wa mkataba.
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unajua Watanzania wengi tunapenda wenyewe ugumu wa maisha kwasababu zifuatazo;
    1. Sio lazima kila sherehe ya harusi ikafanyike ukumbini sababu gharama zake ni kubwa mno hivyo ni lazima ujifunge kibwebwe, Gharama zenyewe zatokana na a) Gharama ya ukumbi wenyewe b) Gharama za Upambaji wa ukumbi c) Gharama za vyakula na vinywaji d) Gharama za usafiri.
    Watu wengi tunapenda gharama ambazo hatuna uwezo nazo hivyo Fanya kitu kutokana na uwezo wako, hata hivyo kizuri gharama bwana
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    alosema mpaka uoe nani,bestman/matron ni ma witness tu wa mkataba wa ndoa,all you need ni kuwa na umri wa kushuhudia mkataba na sio kuoa/kuolewa.
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ubahili ukizidi tabu tupu!!
     
Loading...