Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili la Msasani liko sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mujusi, May 11, 2010.

  1. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasemekana kuna mvutano kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Kinondoni imeuza Kiwanja cha wazi Kata ya Msasani. Wakazi wanalalamika na Mbunge wao pia anaelezea ubadhilifu kwenye mikataba ya Kuuza maeneo ya Wazi. ( Source ITV News saa 2 usiku tarehe 10/5/2010). Hii sio mara ya kwanza kwa shutuma kama hizi. Wakazi wa eneo wanapendekeza wahusika wafukuzwe kazi.
    Hali hii ndiyo inayosababisha wengine walioko kazini kuendelea na vitendo kama hivi. Mtu anachukua hongo ya Millioni 50 kwa kutoa kibali kwa eneo la wazi halafu ikigundulika anahamishiwa kituo kingine au kufukuzwa kazi ili kwenda kutumia pesa zake vizuri wakati eneo limeshapotea kwa sababu anyemilikishwa kamilikishwa na nyaraka za Serikali, na Serikali huwa haishindi kesi mahakamani kwa hapa kwetu.
    Hii inakaa sawa kweli wana JF na itaendelea mpaka lini?
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Aaaa,its piracy to the maximum!!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mpaka watanzania watakapoamua kubadilika akuna mabadiliko
     
Loading...