Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hili la familia ya Mwalimu J.K Nyerere na Mzee Mkapa limekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Mar 16, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jamii F nimesikitishwa sana na malumbano yanayoendelea na kuripotiwa na vyombo vya habari, nini kifanyike ili kuepusha/kusitisha malumbano yanayoendelea?
     
  2. b

    buswe Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Viongozi wa ngazi za juu wastaafu wajiepushe kushiriki kwenye siasa ili kujitunzia heshima yao. kwenye siasa lolote laweza kutokea. Badala yake wafanye kazi za ushauri na usuluhishi. Aidha nashauri ccm waache kusema kwamba kwa sababu Rais anatoka ccm basi wananchi wachague mbunge kutoka ccm hii inaweza kuleta hisia kwamba rasilimali za nchi zinagawanywa kwa upendeleo. pia kama ndivyo itakuwa haina maana ya kuwa na uchaguzi wa vyama vingi.
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hivi tuna uhakika gani kuwa wanapenda wao kujihusisha kwenye hizi siasa/kampeni? kuna uwezekano mkubwa kabisa wanalazimishwa kama sharti la wao kuachwa wapumzike kwa amani.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    tushukuru kwa kuwa tumejua yaliyokuwa sirini.
    tumsubiri mkapa aseme kosa la mwalimu lilikuwa nini.
    akiweza aombe msamaha kwa kutuuliwa baba wa taifa letu.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    niliwahi kuona sehemu pameandikwa 'truth well told'.

    Sikudhani kuwa wangetokea watu kuzuia hii mijadala badala ya kuitolea majibu kwa kuondoa mashaka pale yalipokuwa.

    Lakini, kwa nini hawa wanaoizuia hawakumshauri Mzee Mkapa asiianzishe!?

     
  6. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa sana kwamba aliyeanza mambo haya ni mtu mkubwa, akidhani anafahamu zaidi! Kama kweli kunhitajika kitu kufanyika basi Mkubwa huyu apande tena jukwaani kulekule Arumeru aiombe radhi familia ya Marehemu Baba wa Taifa na Watanzania kwa ujumla kwa usumbufu mkubwa aliousababisha!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapa hakuna wa kunyamazishwa mpaka Scotland Yard waendeshe uchunguzi huru na tuambiwe hasa ni nini kilimuuwa Baba wa Taifa, otherwise huyu mashavu mapana kuna siku atakiona cha mtema kuni.
     
  8. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I am sure this is Mkapa's total disregard to the Family of the late Mwl. cause if Nyerere could be still arrive Mkapa could not dare to open his mouth in front of the public and speak an insulting speech of the type he did to one of Mwl's family member.
     
Loading...