Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hii ya Ay kumpambanisha jay z,kanye west sio usanii?

Discussion in 'Entertainment' started by Bob K, Sep 10, 2009.

  1. B

    Bob K Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika vitu vinavyonishangaza ni hii ya mwanamuziki wetu wa bongo fleva AY ambwene yesaya kupambanihswa na jay z na kanye west katika category moja ya tuzo za mtv africa.

    huu sasa ni usanii hivi inamuingia akilini mtu anayefahamu muziki au kazi alizozifanya jay z na kanye west kuzipambanisha na abwene yesaya halafu kura nyingi zitangazwe kwamba Ay kashinda na yeye mwenyewe na akili yake timamu anakwenda kupokea tuzo kwamba mimi ni zaidi ya jay z na kanye west kama ni mimi nakataa hata tuzo yenyewe hili halihitaji hata elimu ya darasa la nne kulifahamu ifike wakati hawa jamaa wa mtv africa, mnet na matuzo yao ya kola ya kupigiana kura badala ya kuangalia kigezo cha mauzo,waache usanii hivi vitu vingine ni kutudhalilisha sisi waafrika wa huku barani kweusi katika mipango yao kama hii hebu wadau wengine naomba mchango wenu hii ni sawa kupambanisha Ay ambwene yesaya na Jay z na kanye west!!!?
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwanini Jay-Z na Kanye West wamewekwa Africa? Hiyo category ilikuwa ya AY na wanamuziki wengine wa Afrika.

    Kwani Jay-Z na Kanye West ni Wa-Afrika? The proverbial "apples to oranges" comes to mind.
     
  3. S

    Semjato JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hawa mtv africa pumbavu sana..niliona last year walimpambanisha prof j na lil wayne na game,nikadhani ni makosa ya kiufundi,sasa naona wamezoea.wajinga sana
     
Loading...