Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii taarifa toka itv ni ya kweli ama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Sep 27, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Juzi baada ya ule mdahalo wa ubunge vijana pale movenpic kulikuwa na taarifa ya habari ambapo rais anayemaliza muda wake abeid karume alitangaza na kufanya sherehe huko zenj ya kufuta kwa ada katika shule zote za serikali(sijajua hii ni hadi vyuo au la),ndio kusema kwa sasa huko zenj elimu ni bure...nimejaribu kusikiliza vyombo vya habari jana na leo,sijasikia lolote kuhusu hii kitu, so mwenye undani wa hii kitu hembu atujuze...!!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    HICHO KITU HAKIWEZEKANI, INAMAANA HUU WIMBO WA "SISI NI MASKINI" HUJAUELEWA VIZURI, PAMOJA NA CCM KUTUZOEZA?:becky:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Ccm ikiondoka ndio vijana wetu watasoma bure.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E bana wkeli nakuunga mkono.
    unayosema yanaweza kuwa kweli kabisa,kwanini wanakataa wakati wanapewa data full?
    Hata hivyo hakutakuwa na kampeni za mabilioni ya fedha kama ya sasa.
    vyama viko 7x5,000,000,000=35 trillion
     
  5. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukitumia busara next year watoto wataanza kusoma bure Busara ya kumchagua Dr Slaa CHAGUA CHADEMA VEMAAAAAAAAAA PIPOZ PAWAAAA
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi sijasikia hili, nashindwa kuchangia maana mkuu authenticity ya story bado haijatukaa. Wadau mwenye confirmation!!
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nijuavyo zanzibzr elimu bure zamani tu, tokea mwenyewe karume baba alipokuwepo

    katikati mambo yakawa mazito ikawa wanachangia kiwango kidogo tu
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unaweza kukuta kweli , ila labla wameogopa kuitangaza zaidi coz , itakinzana na ya jk, kuwa wanafunzi kusoma bule HAIWEZEKANI
     
  9. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani mambo hayo!?

    Muungano=Tanganyika + Zanzibar

    Rais Muungano: Elimu bure haiwezekani....!

    Rais Zanzibar: Tunafuta ada, elimu sasa itakuwa bure kwa kila mtoto wa mzanzibar.....!

    It should be crazy some how, hivi jamani nani ni nani, na yupi ni nani juu ya hili, Mnanichanganya bkbisaaa.......:confused2:
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    katika huu muungano wa nchi mbili hamna aliyemzidi mwenzake bali kila mtu anamajukumu yake ndani ya nchi yake!
     
  11. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Majukumu katika muhimili mmoja ulio na mitazamo tofauti, ni nini hatima yake....! Wote wanawajibika katika chama, sera za chama na mtazamo wa chama. maana rais hafanyi kazi mwenyewe ila yeye katika chama. Sasa katika mgongano huu, chama wa wakubwa katika muhimili ninini mustakabali wa chama na sera zake? HEbu liangalie kwa upya tena and think Big.
     
  12. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pweza gani kasema hayo? :lol:
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Jamani Zanzibar mbona shule bure!, umeme bure!, maji bure! kinachofanyika ni michango. Mchango kwa shule za msingi ni shilingi 1,500 kwa temu, iliongezeka 300 kufikia 1800, nasikia waligoma!. Maji ni bure yanalipiwa na serikali ya Mapinduzi. Umeme pia ni bure, wanapewa sadaka na Jamuhuri ya Muungano, kwa Tanesco kuandika deni, serikali italipa!.
     
  14. a

    ashura Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nijuavyo mimi zanzibar maji bure, ila umeme wananchi wanalipa(nnikiwemo mimi) na kuh elimu.............tunachangia kuanzia elimu ya msingi hadi sekondari ila zaidi ya hapo......I mean elimu ya juu unalipa.........
     
Loading...