Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni starehe au ugonjwa?

Discussion in 'Entertainment' started by ADUI, Oct 6, 2009.

  1. ADUI

    ADUI Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi hii ni starehe au ugonjwa?

    Kuna kitu ambacho kimetawala sana katika jamii yetu kwa sasa, nacho ni utazamaji uliopilitiliza wa picha za ngono (pornography), iwe filamu au picha za kawaida.

    Kilichonisukuma kuandika hili ni baada ya kuona kuwa sio vijana tu walioathirika na kitu hiki, bali watoto na hata wazee wenye familia zao. Tukisema ufanyike ukaguzi wa haraka ktk simu za watu au kompyuta tutakuta mambo ya aibu.

    Mimi naamini hiki kitu kina madhara sana, na ni so addictive! Ndio maana naamini pia kuwa umefika wakati wa kuliongelea jambo hili kwa uwazi, vinginevyo kuna hatari ya kuwa na kizazi cha watu wenye matatizo mengi sana ya kisaikolojia yatokanayo na picha hizi.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    kwani so far umeona athari zipi mkuu utuhabarishe
     
  3. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anza wewe kubadilika yaelekea na wewe ni mtamzaji mzuri umejuaje watu wanatama hizi picha, watoto kwa wakubwa and how do you get access to their phones and computers?
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na we ndo walewale nini?
     
  5. ADUI

    ADUI Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli no research no right to say,lakini ni kwamba hili jambo liko wazi sana kama si wewe basi kuna rafiki yako ambaye unaona kabisa asivyoweza kulala bila kuziangalia.Na pia nakubali mimi ndo "WALEWALE",ndio maana nimeandika ili kuona kama ni tatizo langu peke yangu au la...
     
  6. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Umekuwa mno mkali mpangwa1. Kujua kitu sio lazima uwe umefanya/unafanya.
     
  7. Bang'a

    Bang'a Member

    #7
    Oct 7, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mashaka na upeo wa mpangwa. mpangwa si kila kitu unachokijua umefanya reseach, unasema jamaa afanye utafit kuhusu "UWEPO WA JAMBO HILO" je wewe umefanya utafit "KUHUSU KUTOKUWEPO KWA JAMBO HILO"? Sina utafit niliofanya kuhusu hilo, lakin swala liko open kabisa na linaonekana, na madhara na kama ubakaji, maana mtu anapata stimulation halafu hana mwanamke wa kupunguza matatizo, kwenye mavyuo watu weng wanashriki kufanya punyeto(masturbation) usiniulize kama nashiriki.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii kitu bomba tu... Kitafunio..hahahaha..
     
  9. Bang'a

    Bang'a Member

    #9
    Oct 7, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kibweka kama ni kitafunio chai n nini
     
  10. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kaazi kwelikweli. Baadae utawasikia hawana nguvu za kiume maana wameshazoea booster ya ponography na chabo.
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mbona video za ngono sisi tuliokwenye ndoa tunazo nyingi sana, tunajifungia ndani mimi na wife tunaangalia then ni kichocheo cha....................kwani kuna ubaya katika matumizi haya????????????????Leteni zenu hoja
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    they do theory kisha wanafanya kivitendo.! hili janga lipo jamani acheni masihara sio lazima kila kitu kifanyiwe uchungzi wakati mambo yanaonekana dhahiri,kikkbwa kinachochangia watu hawana mawazo mbadala isipokuwa kuwaza ngono na kustareheka kwa watu wa tabaka la chini ndio imekuwa kawaida hasa kwa wale wasio kuwa na shughuli za kufaya.mi napenda kusema kwamba inabidi tuikemee hali hii kwa namna inayofaa,pia tuwapatie tiba na shughuli za kuziweka busy akili zetu zidi ya hizi fikra za ngono ngono.
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kumbe wewe ulitaka kucompare ujue ni wangapi ili kama ni wengi uendelee na kama ni peke yako uache? Fanya kitu ambacho nafsi yako imekutuma ila si kwa kua mbona na fulani anafanya
     
  14. d

    deusdeditizo New Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwana hiyo ni balaaaaaa! but no wait out hayo ni mambo ya globalization mzeeeee!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    lakini kwani hizi picha waliozitengeneza wanataka kina nani waangalie..

    ila kwa watoto ndo naona kama ni tatizo . kwa nini watoto wawe na access ya kuangalia vitu vinavyowazidi umri ???
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie sioni ubaya wa kuangalia hizi picha sema kwa mie binafsi sizipendi na hazinipi mzuka wa kuziangalia
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280

    Sema ukweli darling, unazipenda na zinakupa mzuka.
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Ahaaaaa ahaaaaaa ahaaaaaaaaaaa!!! Good starter
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    sawa nazipenda na zinznipa mzuka
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Nachokupendea ndio hicho tu mamii.
     
Loading...