Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni sawa na haki kwa Bunge letu kuendelea ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Jul 10, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawauliza wote haswa nikimlenga Mh Mbunge wangu hivi ni sawa na haki kuendelea na mijadala mingine wakati Watanzania wakiendelea kufa bila huduma za afya?
    Kwa kufanya hivyo mnatupa ujumbe gani?

    Nawasilisha
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mbunge wako ni yupi?
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anajijua mkuu, ujumbe utakuwa umemfikia.
    wapiga kura wake wanataka ufumbuzi wa hili janga
     
Loading...