Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Richbest, Mar 5, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habar wadau?mwenzenu nilikutana na binti mmoja tukapendana baadae tukaanza kusex kwa kutumia kinga. baada ya siku mbili baada ya kusex vipele vikaniota kwenye mavuzi kama vipele vya kunyoa ila vilikuwa vyeupe badae vilipotea vyenyewe alafu vichache kama vitatu vikahamia kwenye uume navyo vikakauka vyenyewe.tatizo ni juz 2lipokutana nlikuwa nakojoa mapema sana ingawa jana nlipima malaria nkakutwa nayo.sasa hiv hiyo ni nin kama kuna m2 ishawah mtokea hal hyo na ili nirudi kawaida ktk hali yangu nifanyaje?Ahsanteni sana!
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kamuone Daktari akufanyie vipimo vya kina.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole kaka...siku hizi mauzauza ya magonjwa haswa ya ngono ni mengi...
    ungeenda kwa specialist wa hayo majamboz fasta...
    subiri pia wataalam mambo ya zinaa wanakuja kibao.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Vunja ukimya zungumza na wenzio ili mkamuone dokta.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Duh hiyo ni ugonjwa wa zinaa . Wai fasta hsptl.
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Pole saaaaaanaaaaa anza ARV TU kula vizuri pumzisha mwili wako,mazoezi uwe unafanya ukizingatia hayo utaishi kwa matumaini
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kush huna kaba...
    ndo nn kumpayukia mwenzio ivo???
    wote tunajua ni RIP wa siku za usoni,ila tumeuchuna aise...
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hukutumia kinga ndo maana ukapata STD
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hata mimi nimemshangaa huyu Kush, yaani anampa jamaa za uso bila haya!!! haifai hata kidogo
     
  10. R

    Richbest Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mbona nlitumia kinga mzee afu umakini ulikuwa wa kutosha?
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    pole sana,
    mimi mtu akiniambukiza ugonjwa wa zinaa
    kwa kweli naachana naye siku hiyo hiyo.
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye utupu wa kila mwanamke kuna comensal flora. Huwa ni bacteria au virus ambao huwa kwa kawaida hawamzuru alionao. Kuna kundi la virusi wakubwa wa kundi la clamidea, yaani wate wanao leta Trachoma kwenye macho huwa wanapenda sana kuishi huko mahali. Huwa wanashambulia vijaraha vidooogo vinavyo tokana na tendo. Hasa kama mwanamke ana mnywele mengi au kanyoa karibuni. Unaweza kupata vipele vidunchu na vyaweza kuwasha. Hatimae kwa usafi vinapona vyenyewe.

    Kama havikudhuru wala haviwashi au kuuma viache na vitapona lakini na mwili unajenga kinga juu ya hao.
     
Loading...