Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hii ni miaka 49 ya uhuru wa Tanzania au Tanganyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chifunanga, Dec 9, 2010.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza; hivi hii ni miaka 49 ya uhuru wa Tanzania au Tanganyika. Maana kwa uelewa wangu mdogo, Tanzania haijawahi kutawaliwa and therefore haijawahi kupata uhuru. Au ni kwamba baada ya muungano kila kitu kilichokuwa mali au kinahusishwa na Tanganyika automatically kikawa mali na kuusishwa na Tanzania?

    Naomba kuwasilisha!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usiwe mwoga, jibu unalo. Tunasherehekaea miaka 49 ya Uhuru wa TANGANYIKA mkuu.
    View attachment 18219
    Tatizo ni kuwa ili kulinda hii 'ndoa' (soma Muungano) basi kila kilichokuwa cha Tanganyika kimebakwa.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Ni uhruru wa watawala na mafisadi
     
Loading...