Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni kweli kuhusu tgo ?!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DAWA YA SIKIO, Jan 6, 2012.

  1. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwamba ukiongea kwa sauti ya juu fedha inaliwa zaidi kuliko ukiwasiliana kwa kunong'ona ?!
    ... Pls watumiaji wa hii kitu naomba jibu!
     
Loading...