Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni kweli kuhusu tgo ?!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DAWA YA SIKIO, Jan 6, 2012.

  1. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwamba ukiongea kwa sauti kali fedha inaliwa zaidi,tofauti na ukiwasiliana kwa kunong'ona ?!... Watumiaji naomba jibu !
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jaribu uone sawa dawa ya sikio
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha nikikutukana utatamba..............
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Sawa mkuu,subiri ninunue sim card,then nitafute wa kumfanyia majaribio !
     
Loading...